• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 RM-356 V60 STEALTH ^ RELOADED

Khoaaaa

Active Member
Chỉ kết mỗi bộ font vì mình rất rất kết font này,lại đầy đủ kí tự belle vì củng đang dùng,mà sửa font thì mình chịu

khoa1989

sory các bạn mình đang fix bản tiếp theo sửa một số lỗi nhỏ nưã sẽ sớm úp cho các bác...online bằng đt nên ko làm gì đc

2 ngay tớ ko đăng nhập đc nên chậm trễ giải đáp thắc mắc của các bác

Last edited by a moderator:

xung

thanks. đang dwon về test thử. mà cho e hỏi lun. sao dạo này ko thấy hiệu ứng sao bây gì đó trong menu và ngoài menu. trước giờ cứ fash qua fash lại cũng qua về của mathanh tuy hơn chậm

xung

đang ở trường chưa test được. hy vọng sửa lổi tốt bản này ,để ăn tết lun.

xung

mới vừa hy sinh test xong.vào ovistone sau khi chờ kết nối xong bị lơ lun. từ điển xóa giùm bộ từ điển indo vì ko cài được bộ khác. ko có bàn phím mini .để cho chat nhanh. ko có tiếng trung, hàn. hiệu ứng sấm sét ko nét lấm. sau khi chuyển sang tiếng việt, các ký hiệu belle thay lại như bằng chữ như xưa. hay vong các bác mod lại giùm. để làm quà tết. Ngoài ra mọi thứ đều tốt

aureliolage

the files ò dơmload killer my phone, ... i flash and my phone dont tủn on ....die my phone..the files dơnload hể

xung

killme và update gi đó ko có hiện icon trên menu. chỉ thấy được ở mấy thanh phím ngoài wilget. có 1 icon lạ ovi gì đó bấm vào ko thấy gi

khoa1989

killme và update gi đó ko có hiện icon trên menu. chỉ thấy được ở mấy thanh phím ngoài wilget. có 1 icon lạ ovi gì đó bấm vào ko thấy gi
refesh đó bạn.mình đang fix một số lỗi nữa sẽ sơm có kết quả

khoa1989

đó là thiếu một só cài đạt riêng bạn download bộ pack trên về cài đặt vào là các icon đó hoạt động lại toàn bộ
bạn nào thích them của bản này thì đó chính là thems và icon glossy do a Vũ up rồi đó

á ak thấy bộ Font này rồi không biết đủ ký tự như hôm xem ảnh full ký tự belle của A vũ không đây :))
mình chẳng lấy cái gì của bên pv để làm bản này cả bạn xem lại trước khi nói nhé.nếu có thắc mắc gì thì pm tin nhắn riêng cho mình,mình sẽ giải thích đừng có chém gió ở đây.làm mất đoàn kết anh em nhé.
cảm ơn !

khoa1989

bạn nào thích them của bản này thì đó chính là thems và icon glossy do a Vũ up rồi đó

++ tớ ko fải là con trai đâu :(. Để lát nữa onl pc tớ làm cho nhé, h đang trùm chăn ngủ ++.
@ a NTV_79: e nghĩ là chỉ cần thay các ký tự giống như font của bản trên là được anh ạ, hôm qua e cũng làm rồi :)
ĐÃ đưa vào và gây lỗi bạn ah

xung

mới test bản 2 .thấy cả 2 bản sau khi cài vietmap điều bị lổi. vào tớ mục cài đặt ko bấm gì được. mong pac sớm fix.

xung

mong pac cho e giải pháp khắc phục. điện thoại ko bản đồ để bị đi lạc lấm

ruaden12

bác ah, e cài thử sao mà k vào được net và vào ovi hay youtube thi may bi đơ, chay cug hoi cham nữa

xung

helppp fw này làm xong thì vietmap ko thây đổi cấu hình được
:((

bunrieucua

Đọc cái gút-gồ dịch của Khoa mà đau hết cả đầu.
Khoẻ không Khoa bro:)
Chúc topic đắt show ná:D