• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 RM-356 V60 STEALTH ^ RELOADED

haunterno1

Có ai giúp mình add thêm ngôn ngữ Hồng Kông được không? rồi up giùm mình link dowm bản trên (đã add tiếng HK)

khoa1989

Đã fix lại link anh em download đc rồi.
đã thêm ngôn ngữ hồng ong cho các bác cần

hieuinter

sao vào web bị dứng hoài vậy bạn,ko bấm dược nút gì cả,dang loa giữa chừng là bị dứng???

nuluku

web load ko được , ovi store mới log in là đứng, photo thi trộn lẫn cả video lẫn images.

babykid

có pro nào hứng thú với bản này ko? em xài qua 1 đêm thấy có lỗi này rất khó chịu: khi load ảnh,nhạc...mà màn hình tắt là máy out lun, phải mở khoá bằng phím cứng và thoát ứng dụng để vô lại mới xài tiếp được (em chọn Light time-out là 5s nên màn hình tắt rất nhanh)

khoa1989

có pro nào hứng thú với bản này ko? em xài qua 1 đêm thấy có lỗi này rất khó chịu: khi load ảnh,nhạc...mà màn hình tắt là máy out lun, phải mở khoá bằng phím cứng và thoát ứng dụng để vô lại mới xài tiếp được (em chọn Light time-out là 5s nên màn hình tắt rất nhanh)

mình chưa thấy lỗi này bạn ah.jaf song bạn phải format lại máy thì mới ổn định đc nhé

khoa1989

Đã fix lại link anh em download đc rồi.
đã thêm ngôn ngữ hồng ong cho các bác cần

sao vào web bị dứng hoài vậy bạn,ko bấm dược nút gì cả,dang loa giữa chừng là bị dứng???
mình chưa thấy hiện tường này mà.format lại máy đi bạn
web load ko được , ovi store mới log in là đứng, photo thi trộn lẫn cả video lẫn images.
treen hình mình vẫn load đc nhé bạn.nếu không load đc lấy đâu ra hình mà úp lên vậy
cài facebook với yahoo mà cứ báo lỗi "internal communication problem"???
minhf đã cài facebook nhưng không thấy vấn đè gì nhé.bạn kiểm tra lại đi

Delzie

Bản update lần 3 có khác! Cái đèn Flash ở bản 3 này hầu như vô tác dụng. K điều chỉnh đc. nó nữa :( Còn vẫn lỗi tên thư mục Media :(

khoa1989

Bản update lần 3 có khác! Cái đèn Flash ở bản 3 này hầu như vô tác dụng. K điều chỉnh đc. nó nữa :( Còn vẫn lỗi tên thư mục Media :(
là sao hả bạn thư mục media có vấn đề gì thế

Delzie

là sao hả bạn thư mục media có vấn đề gì thế

Tên mục Media thì nó hiện ra cái kí tự lằng nhằng (Khi chuyển sang TV). Còn vấn đề chụp ảnh thì e vẫn k Like nổi :(Công nhận là chuyển nhanh sang quay Video thì ổn. Nhưng mà mất cái chỗ chỉnh Flash thì chỉ có chụp buổi sáng thôi. Cả quay Camera cũng thế :((

khoa1989

Tên mục Media thì nó hiện ra cái kí tự lằng nhằng (Khi chuyển sang TV). Còn vấn đề chụp ảnh thì e vẫn k Like nổi :(Công nhận là chuyển nhanh sang quay Video thì ổn. Nhưng mà mất cái chỗ chỉnh Flash thì chỉ có chụp buổi sáng thôi. Cả quay Camera cũng thế :((
thay cái đó bằng chuyển sang video nhanh thì mất cái đó là đúng thôi không có gì phải bàn cãi cả.vấn đề ký tự của media thì mình không thấy bị như vậy nhỉ