• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 RM-356 V60 STEALTH ^ RELOADED

ThanhTungHT

Active Member
Đọc cái gút-gồ dịch của Khoa mà đau hết cả đầu.
Khoẻ không Khoa bro:)
Chúc topic đắt show ná:D
Khiếp :D Vip Spam nhá :)) Mà công nhận đọc đau cả đầu thật :p
ơh lâu rồi mới thấy hoàng nhỉ.vợ con rồi có khác!!!..
Khoa cũng Cook tốt mà,sao dựa ko theo gu gồ mà viết bài theo ý Khoa nhỉ? :-? Chăm chút e nó một chút,đỡ cho a e :D,mình đọc toàn thấy câu từ ngược ngược thế nào ấy :))

khoa1989

Khiếp :D Vip Spam nhá :)) Mà công nhận đọc đau cả đầu thật :p

Khoa cũng Cook tốt mà,sao dựa ko theo gu gồ mà viết bài theo ý Khoa nhỉ? :-? Chăm chút e nó một chút,đỡ cho a e :D,mình đọc toàn thấy câu từ ngược ngược thế nào ấy :))
uhm nhưng mình không có nhiều thơi gian để dịch mà mình cũng rốt anh ngữ lắm.mình sẽ cô gắng vậy

haunterno1

Cho mình xem thêm gói ngôn ngữ tiếng Hồng Kông và chỉ mình cách đưa vào đâu để đt có thể đọc được font tiếng đó
Cám ơn!

Mà core 5800 lấy từ đâu bạn, mình tìm không thấy link down, nếu được post giùm mình cái link

khoa1989

Cho mình xem thêm gói ngôn ngữ tiếng Hồng Kông và chỉ mình cách đưa vào đâu để đt có thể đọc được font tiếng đó
Cám ơn!

Mà core 5800 lấy từ đâu bạn, mình tìm không thấy link down, nếu được post giùm mình cái link
link trọn bộ đãcos cả core trong đó rồi mà bạn 6 file đó.ngôn ngữ hồng công thì chỉ cần đưa vào là đọc được đó bạn

haunterno1

link trọn bộ đãcos cả core trong đó rồi mà bạn 6 file đó.ngôn ngữ hồng công thì chỉ cần đưa vào là đọc được đó bạn
Vâng cám ơn!
Nếu được bạn cho mình xin link down file ngôn ngữ và chỉ mình đưa vào đâu giúp

haunterno1

Nhiều khâu quá! ^^!
Nếu bạn có thời gian thêm giùm mình gói ngôn ngữ tiếng Hồng Kông rồi up lên được không, có gì mình đợi cuối tuần sau rồi cook luôn, tính làm 1 lần xài luôn
Cám ơn bạn nhiều!

khoa1989

Nhiều khâu quá! ^^!
Nếu bạn có thời gian thêm giùm mình gói ngôn ngữ tiếng Hồng Kông rồi up lên được không, có gì mình đợi cuối tuần sau rồi cook luôn, tính làm 1 lần xài luôn
Cám ơn bạn nhiều!
để mình xem đã nhé

xung

a khoa cho hỏi là. mong để thêm ngôn ngữ hong kong vào cho fw này. vậy phải tải fw n79 n97mini hay 5800. cho e xin link bàn phím QWERTY mini. thank

ksmanhdung

Chung quy lại là down cái nào vậy? Sao mà có những 2 mục down FW thế? CHo 1 linh đã fix lỗi thôi chứ!

nuluku

bồ thêm ovi map vào luôn được ko, mình add ovi vào ko được

dxh123

chủ thớt ơi..cho e hỏi đổi cai menu 4x4 về menu 3x4 tnao` vậy...giúp e phát

khoa1989

Hình anh bản upload có tiếng việt ngày 15-01-2012