• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

Hoden

Super V.I.P
Sao minh nhấn vào như bạn hướng dẫn nhưng vẫn ko đc vậy? nó chỉ là một lằn đen chạy ngang màn hình mình nhấn vào nó cứ trơ ra đó chứ đâu có tác dụng gì đâu

lằn nào nữa có 1 dòng email thôi , bạn up hình lên xem thử

kaizvn

à ai up mà bị chậm, không cài được phần mềm mình khuyên nê backup lại, sau đó hard reset *#7370# sau đó restore lại tất cả trừ phần files là máy ngon lành. Chịu khó cài theme, phần mềm lại :).

BuuPhucCT

Well-Known Member
à ai up mà bị chậm, không cài được phần mềm mình khuyên nê backup lại, sau đó hard reset *#7370# sau đó restore lại tất cả trừ phần files là máy ngon lành. Chịu khó cài theme, phần mềm lại :).

Sặc. Hard Reset để khỏi hack lại hả bác.

tamida

Tình hình là ai đg dùng file orange thì sau khi up cứ giữ nguyên mà dùng, nếu chuyển sang cái khác là mất luôn, kô dùng đc nữa đâu, mặc dù vẫn cài đc file orange nhưng kô set sang đc, chán thế

kaizvn

Sặc. Hard Reset để khỏi hack lại hả bác.

không hard reset thì lỗi kinh lắm.

mình dùng handy taskman nó cứ hiện lại cái App inst, nguyên nhân làm cài phần mềm không được, đã vậy trong list xuất hiện thêm mấy thứ linh tinh nữa... máy chạy nặng và load 100% CPU.

à tớ sign, không hack hiếc gì :D.

Chỉnh sửa cuối:

tankinh

Em lỡ up = JAF rồi, nhưng Sign vẫn xài bình thường, dùng soft Sign trực tiếp trên phone chả sao cả, tốn có mấy giây Sign 1 ứng dụng là cùng, các bạn không phải quá lo lắng :))

Bác hưởng dẫn em về khoảng này với, hồi giờ chỉ có hack phone và sign trên PC thôi, cảm ơn nhiều.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
không hard reset thì lỗi kinh lắm.

mình dùng handy taskman nó cứ hiện lại cái App inst, nguyên nhân làm cài phần mềm không được, đã vậy trong list xuất hiện thêm mấy thứ linh tinh nữa... máy chạy nặng và load 100% CPU

Tui cài hơn 60 PM mà up lên rồi đang xài cực ổn đây. Cứ xài PM dọn dẹp rác mà quét là sạch ngay chứ HR lại thì không cách nào hack được nữa và cài PM thì phải SIGN từng cái chán lắm.

kaizvn

Tui cài hơn 60 PM mà up lên rồi đang xài cực ổn đây. Cứ xài PM dọn dẹp rác mà quét là sạch ngay chứ HR lại thì không cách nào hack được nữa và cài PM thì phải SIGN từng cái chán lắm.

tui sign sẵn rồi, để trong 1 thư mục cần thì cài thôi.
với lại dùng soft sign trực tiêp trên máy 1 lần add 1 đống rồi sign 1 cái là xong.
buuphuc có cài Enegy profile không, vào xem thử CPU với lượng pin tiêu tốn xem thử có gì lạ không :D.

BuuPhucCT

Well-Known Member
tui sign sẵn rồi, để trong 1 thư mục cần thì cài thôi.
với lại dùng soft sign trực tiêp trên máy 1 lần add 1 đống rồi sign 1 cái là xong.
buuphuc có cài Enegy profile không, vào xem thử CPU với lượng pin tiêu tốn xem thử có gì lạ không :D.

Nhưng có những soft dù SIGN rồi vẫn bị lỗi khi cài nhé bạn.

kaizvn

hồi 5530 mới ra user 5530 coi 5800 như là vật thí nghiệm ấy, bực mình mỗi khi thấy post tự sướng 5530 kinetic rồi cả scrolling contact linh tinh ấy, 5800 đến giờ còn nhìn thèm gì gì.... giờ thì tắt đài được rồi :))

vinhloc01811

Phần mềm dọn rác là phần mềm nào vậy bạn? cho xin cái link đi?....Thanks