• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

hunght1

Bạn thử chỉnh lại Time của máy tính cho đúng xem, trước mình cũng bị thế rồi.
Ai cũng được update...trừ mỗi mình ta RM-428 :((
Thanks nha! Đã đổi thời gian và đang up,mừng quá đi mất:))

lapton

mình hơi gặp rắc rối... hic tại sao mình vào Profiles mà không tạo được profile mới, nhấn Create New mà nó không hiện ra cái gì hết trơn. Mình thử Restart luôn rồi. Lúc mới update firmware thì nó còn mấy cái Profile mình tạo, nhưng mà khi "khôi phục cài đặt gốc" thì không được nữa... ai chỉ mình với

tantu

bạn vào caidat-->canhan-->manhinhchu ở đó có chổ hiển thị hay giấu email đó

Máy của mình trong màn hình chủ ko có phần hiển thị hay giấu email

Black_Cat999

hehe , up = NSU thành công rồi , kaka , chỉ trong vòng 5' , mạng Đài Loan đúng là nhanh thiệt..............:))

lee111

mọi người cho hỏi máy mình là máy xách tay của mỹ, vậy có up đc ko. máy mình từ lúc mua chưa up lần nào. giờ mình up đc cái này ko và máy có tiếng việt ko. và mình nên up bằng gì. có thể cho mình một chút hướng dẫn nhé.
đây là thông tin ở máy mình:
Software version v20.2.014
Software version date 30-01-09
Custom version 20.2.014.263.04
Custom version date 28-02-2009
Language set 17
Model 5800 XpressMusic
Type RM-428
RM-428 chưa ra đâu cậu ui...ráng ngồi chờ với tớ đi :(

xsamxungx

úp từ khi mới ra đến h chỉ bị 1 lỗi duy nhất là cái chuông báo thức k dám HS vì mất hack pm wa chừng thôi thì tạm hài lòng với em nó trừ cài báo thức vậy khi nào có hack dc rùi thì HS sau không biết dd mình khắc phục đc phài chờ mod duyệt chưa

vjpcoj

Member
anh Hoden cho em hỏi, trong FW 21.0.025 thì có chỗ hiển thi Email ko? máy E ko có! E sợ Up lên 40.0.005 thì cũng bị như bạn kia!

Black_Cat999

trời đất , sao vô phần cài đặt máy ==> HIển thị màn hình chủ chọn vô phần organe thi nó lại văng ra ngoài vậy , chẳng lẽ organe xài ko đc sao .............

hongthanh

Chán lòi mắt. Không cài được X -plore. Huuuuu và phần Ttpod cũng không cài được.

viphau1508

help!!!!!!!!!!!!!!!!!!! cứu em với,em dùng ovi suie up mà cũng hông được,toàn báo lỗi: ''Lỗi từ bên trong không tiến hành cài đặt đươc'' Chán quá,hixxxx
Em đã thử khởi động lại máy,lẫn PC,nhưng vẫn thế. Win7 sao khó thế,:((

ndtdlhagiang

Gửi black cat999: Đương nhiên k đc rồi bản đó k phù hợp. Bạn vào box phần mềm tải bản khác về dùng đi. Có rồi đó bạn à.

bocapgiay

Cả nhà thử cái hack này xem, vừa tìm được trên mạng, máy em chưa up xong nên không thử được :D
trong đó có cả hướng dẫn rùi nha :))

ngyntom

Cả nhà thử cái hack này xem, vừa tìm được trên mạng, máy em chưa up xong nên không thử được :D
trong đó có cả hướng dẫn rùi nha :))

cái này lúc trước có ng làm rồi,lúc chưa ra bản 2.0,k biet cái này làm dc o v40 này k nữa