• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

lenz

đang tiến hành nó hiện lên thông báo

jinsk8r

Cứ YES rồi flash bình thường đi bạn

Bạn cứ tự mày mò rồi thắc mắc ở đâu post 1 lần, chứ post lẻ tẻ mọi người khó giúp lắm
^^

thekay

Mình bị dính lỗi " installer already in use", đã kill cái installer nhưng khi cài pm nó vẫn báo " unable to install"
Fix sao ạ?

jinsk8r

ấn nhanh nhưng mà ko đc. ko biết ấn như tn mới đc

Nếu như bạn ko thể flash thì có thể pm xin y!m của 1 số pro như hoden or galabuon để hỏi, post nhiều bài ngắn wa' loãng topic đó :( cố gắng lên nhé, chúc bro flash thành công

phone hack từ v31, mình up = NUS, tất cả các app cài vào đều bị vậy.

Nghi ngờ lỗi firmware quá :| bạn thử Flash lại xem sao, bây h Flash hacked rồi ko lo đâu

pikachu81

VIP Pikachu
các bạn ơi khi mình giai nén cà chạy navifrim nhưng nó lại báo lỗi . Ai biết chỉ giúp mình với

lilknightst

Mình down theo link của chủ thớt xong xuôi rồi nhưng khi chạy file .exe lại bị lỗi.Sau đó mình lên navifirm down về và chạy bằng jaf.Và thật là kinh khủng,máy mình khởi động lên chữ NOKIA rồi lại tắt,cứ như vậy hoài.Bạn nào biết cách khắc phục giúp mình với.Mình cảm ơn nhìu.

jackadandy95

hic em update lên bản này rồi nhưng chẳng thấy cái winget nào cả, như cũ trừ cái kéo thả, và 1 số thứ linh tinh> ai giải đáp giúp em với

ndtdlhagiang

Mình down theo link của chủ thớt xong xuôi rồi nhưng khi chạy file .exe lại bị lỗi.Sau đó mình lên navifirm down về và chạy bằng jaf.Và thật là kinh khủng,máy mình khởi động lên chữ NOKIA rồi lại tắt,cứ như vậy hoài.Bạn nào biết cách khắc phục giúp mình với.Mình cảm ơn nhìu.
bạn thử format bằng 4 phím chưa: phim xanh, đỏ, camera, nguồn, ấn giữ tất cả cùng một lúc đến khi hiện bảng lựa chọn múi giờ. nếu không được thì phải up lại fw thôi.