• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
hix không hiểu sao sau khi chạy FW mới v31.0.101 red của bác Hoden giờ cài helloox vẫn cài đươc bình thường nhưng không cài đc Rompat làm đủ mọi cách rồi

mình hack bình thưòng mà bạn cài bãn helox mấy mình hack 2.0 ok

ducthang

mình hack bình thưòng mà bạn cài bãn helox mấy mình hack 2.0 ok

tù 2.01 cả bản 2.03 nũa đều không đc lúc trước vẫn hack bt nhưng ko hiểu lần này không thể đc.ko biết lỗi gì nữa
cài xong nó báo:everything done!please run me again when you need unhack thí phone!

alphablue90

cuối cùng có anh nào thấy cái j thay đổi ở fw này ko???em tìm mãi chả có j thay đổi cả, thậm chí xoay màn còn chậm hơn cả fw cũ

tuancao85

ke tu fw moi nay thi ko hack dc nua dau vi nokia da bit lo hong ma hellox dung de can thiep roi,nen fai doi hellox tim ra lo hong khac thi moi hyvong thui,cac ban da up len fw moi thi dung fomat lai may nhe.
Posted via Mobile Device

ducthang

ke tu fw moi nay thi ko hack dc nua dau vi nokia da bit lo hong ma hellox dung de can thiep roi,nen fai doi hellox tim ra lo hong khac thi moi hyvong thui,cac ban da up len fw moi thi dung fomat lai may nhe.
Posted via Mobile Device

chắc phải đợi FW2.0 mới bị bịt lỗ hổng.con FW này vẫn hack bt

ngoanrazor

Well-Known Member
cuối cùng có anh nào thấy cái j thay đổi ở fw này ko???em tìm mãi chả có j thay đổi cả, thậm chí xoay màn còn chậm hơn cả fw cũ

Posted via Mobile Device
mjh thấy chạp pm mượt hơn lúc trc, chắc fw này fát huy hết côg suất cpu ARM11 nên nó hơi hao pin 1 tý xíu

cau3dtn

her her !! chẳn có gì mới sao anh em đỗ xô nhau up ầm ầm thế kia ! :)) xài FW2.1 vẩn hơn hohoh

titanworm

her her !! chẳn có gì mới sao anh em đỗ xô nhau up ầm ầm thế kia ! :)) xài FW2.1 vẩn hơn hohoh

Trước tiên là có FW mới thì phải up thôi . FW mới này có chạy hơn dc 31.0.008, chỉ có điều hao pin chút thôi
Ganh tị với bọn 97 wá đi , cuối cùng cũng có kinetic scrolling ,sao mãi ma 5800 vẫn k có vậy chòy

huutoanpy

Tình hình là em mới kiểm tra up fw bằng OTA đã có bản cập nhật 31.0.101 rồi. Các bac thử đi nhát
Posted via Mobile Device

ngyntom

đợi mãi fw 2.0 của n97 đã xuất hiện còn fw 5800XM vẫn k tâm hơi,buồn quá

titanworm

Posted via Mobile Device
Ai flash xong ma format la het hack dc bang hellox nhe,nen format mzy va the truoc,xong rui chay hellox de hack truoc.xong rui hay up fw 31.0.101

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Ai flash xong ma format la het hack dc bang hellox nhe,nen format mzy va the truoc,xong rui chay hellox de hack truoc.xong rui hay up fw 31.0.101

Posted via Mobile Device
hack tốt mà bn. Fw này đâu fải 2.0 đâu. Xài helloOx2 hack vô tư

nguyet_nhu

Posted via Mobile Device
có tiếg việt mà bn. Anh hoden up ở trang 10 đó, nhớ tải thêm giao diện orange nhìn đã lém

bạn ơi cái fw đó có work cho 5800XM blue ko vậy?:-?? cái đó anh hoden ghi là red mà.:-/ máy mình là 5800XM blue:(

dat1206

up FW này vì ngứa tay thui chứ thấy hem thay đổi j,hy vọng NOKIA ko bỏ rơi con 5800 mà ra FW 2.0 :(

dendrotrang

tình hình là fw mới mà ko có gì mới nên con 5800 này chắc lặn luôn quá . hình như nokia ko để ý gì đến yêu cầu của khách hàng hay sao ý , n97 có fw 2.0 nên mọi sự chú ý đã đổ dồn cho e nó hết rồi còn 5800 của mình sẽ về đâu đây chời ! nản quá chẳng muốn up fw3.1 cho em nó lun .

Status
Không mở trả lời sau này.