• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

thattinhdaukho

Lúc máy mình v21 đã hack rùi,Mình up bằng gprs gần 10MB lên v31.0.101 vào ứng dụng bị giật, rùi format hack lại bằng helloOX2.01 hack thì cài ứng dụng unsign được nhưng khởi động máy lại vào biểu tượng ứng dụng thì bị đơ đơ, bro nào biết hack 5800 v31.0.101 giúp với.

vuivitien

Mình up len FW 31.001, sau đó format máy + thẻ nhớ lại rồi, nhưng sao khi cài HelloOX vào rồi chạy nó chỉ đến phần unpackking file là đơ luôn,không chạy nữa. Bạn nào biết cách khắc phục tình trạng trên chỉ mình với. Thanks rất nhiều.

dat1206

cái này mình cũng từng bị ùi.bạn thử cài helloOX vào bộ nhớ máy thử xem dc không :)

vuivitien

Đã sửa được rồi, down file helloOX.fixed.unsigned về sign rồi cài là được. :)

cau3dtn

Vì quá bon chen nên đã up lên ) v31.0.101 ..hic biết hao pin hơn bản 2.1 mà vẫn up .up = nsu .nhưng đúng thật RM-356) v31.0.101 này giúp máy chạy nhanh thật ^^

pandamiss

Posted via Mobile Devicemình thấy bản này chạy ổn ý chứ, pin máy mình dùng vẫn bình thườ̀̀̀ng mà, ko hề thấy haopin hơn

AndyCuong

Supper Moderators
Chỗ địa chỉ này có nói tới cách up bằng wifi đâu, ngoài cách *#0000# -> Tùy Chọn -> Kiểm tra bản cập nhật -> Nếu có bản mới thì máy tự tải xuống và nâng cấp; còn cách khác up bằng wifi nữa hả??????????/

đúng rùi bạn àh , *#0000#-> Tùy Chọn -> Kiểm tra bản cập nhật -> Nếu có bản mới thì máy tự tải xuống và nâng cấp , chỉ có cách này thoi.

bemap179

He he he sướng quá vậy là đã có FW mới nữa rồi,tối nay sẽ up bằng NSU,không biết có gì khác so với bản V3.008 không nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

dendrotrang

có đó chạy nhanh hơn nhưng tốn pin hơn , e down rùi nhưng nghe phản ánh sợ quá ko dám up

pandamiss

Posted via Mobile DeviceDùng máy bao lâu nữa đâu bạn mà sợ? Chưa chắc pin đã kịp chai mình đã dổi máy rồi. Up cho suớng o bạn p

dendrotrang

vấn đề chai pin hay ko thì ko biết nhưng chỉ biết là rất bực mình khi đang nghe nhạc thì máy hết pin mà mình thì chưa ngủ đc .

Status
Không mở trả lời sau này.