• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

cubi11

Bạn ơi cho mình hỏi khi mình download về hết rồi mình làm gì nữa, mình mún update bằng JAF nhưng ko được mấy hồi mình up FW 31.0.008 thì mình download file "Nokia_firmware_RM-356_EMEA_31.0.008_v8.0.exe" về Setup lên rồi Update bằng JAF bình thường. Bạn có thể hướng dẫn kỹ thêm được ko ????

titanworm

bạn down cái FW 31.0.101 về rùi thì chép hết tất cả vào thư mục C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-356 . Nếu k có thì tạo ra y chang như vậy . xong rùi up bằng JAF , vào JAF thì chọn đúng FW 31.0.101 rùi thì up như lần trước của bạn thôi

panrai

Super V.I.P
Mấy cái link đó mình dow ko dcX-(. MÌnh đang cần gấp giúp mình với :(

nếu dowl ko đc thì mình lên navifirm mà lấy về cậu,chứ h nầy mà mình up lên medifile.com nữa chắc chết luôn quá:p

anhky

nếu dowl ko đc thì mình lên navifirm mà lấy về cậu,chứ h nầy mà mình up lên medifile.com nữa chắc chết luôn quá:p

Panrai cho mình xin địa chỉ wed đi, mình ko biết địa chỉ Novifirm :((

ovc

thắc mắc cái theme này tên gì bạn ơi sao mờ đẹp đẹp
bạn vui lòng cho mình xin cái link với

huynhthanhphu09

Tình hình là mình vừa up fw 31 bằng waifai,up xong máy chạy rất rùa bò,ai chỉ mình cách khắc phục với,cám ơn nhiều nhiều.

tranthaicantho

Buồn quá,chia tay con 5800 hơn nữa tháng òy.mua 6tr67 bán ra được có 3 chai rưỡi hà huhu.tết này e mần con 5730 chơi hjhj,nhìn 5730 rất Men

hakudo2408

Buồn quá,chia tay con 5800 hơn nữa tháng òy.mua 6tr67 bán ra được có 3 chai rưỡi hà huhu.tết này e mần con 5730 chơi hjhj,nhìn 5730 rất Men

spam hả, em để ý là lúc down file từ navifirm thì có 1 file của 31.0.08 là sao ý nhờ?

Status
Không mở trả lời sau này.