• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Firmware Editor 0.2 - Bản Việt Hóa | Giới Thiệu Và Hướng Dẫn

nxhoang90

Có ai biết mình bị lỗi này là sao không , mình import lang Vie vào CFW này nhưng dến khúc import thì báo lỗi vầy , help với , hoặc ai có lòng tốt thì Add Lang Vie vào CFW này dùm mình với nha :D
Mã:
http://www.mediafire.com/?nqs999hqaesfrpg
Đây là link down CFW này , ROfs 2 V19 , trong khi đó ROfs 2 của Viet là V21 , k biết phải do cái này # k mà import k được

quyvuong888

sao bảo hướng dẫn cũ thể. đc mỗi cái đổi ngôn ngữ. thế sóa ứng dụng thì làm tnào

Dragon459

Manager
Nhấp phải vào thư mục ROFS2, bỏ chọn "Read Only"

Cái đó là do Adonix lập trình ko set attribute cho tập tin mới mà lấy luôn attribute của thư mục gốc. Cả bản .2 và .3 đều bị.

Chủ thớt post lên đầu cho ae nào cần nhé.

sao hôm trc em đóng gói rất ngon lành.vậy mà hôm nay lại bị cái lỗi này nhỉ?
làm theo lời các bác rồi mà vẫn bị lỗi đó

quyvuong888

đóng gói xong mà k tìm đc nó ở chỗ nào. hiz

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

à thấy r`. nó tạo vào thư mục file gốc

Chỉnh sửa cuối:

debonx

Các bạn cho hỏi muốn sửa tên Profile trong FW thì vào phần nào vậy. Mình muốn đổi tên Bình thường thành tên mình chẳng hạn

satthumuhn1

Thanks, bạn có 1 số app như Jukuspot, vlingo, qik không? Mình muốn xoá mấy cái đấy đi quá!

xóa mấy cái đó dễ mà bạn
mình đã xóa đc trên n97 mini của mình :D
kiếm đc trên trang nứớc ngoài

tc89

Sao m đóng gói nó toàn báo Lỗi khi tao tệp Rofs 2 la sao vậy các bạn? Lần đầu tiên dùng cái này nên k biết dùng. Thanks!

samiboy007

thử xài bản 0.3 xem có bị lỗi nữa k?

Ah.chủ thớt ơi.pản 0.2 k có chức năng ẫn theme ah.

OverYou

Hôm bữa tôi cũng có tải wa 1 bản Việt hóa 2.0 như này, nhưng xài thấy nó cứ báo lỗi gì gì ấy! Vậy nên xài bản Eng cho nó lành :p

walkl0ve

Bạn ơi Sao Mình Xóa hiệu ứng chủ đề Cũ Và Thêm Cái mới mới vào CFW có Sẵn Rồi Đóng Lói lại sao..Nó Lại Báo Lỗi hả bản...kể cả chưa chỉnh sửa gì ấn đóng gói vẫn báo lỗi là sao ???????????