• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

Hikira

Vẫn còn đang xây dựng! Mới chỉ được 60~70% à :( Vẫn còn phải chờ bên PNHT ra cái Mod bàn phím Sym^3 FINAL (Xóa Mini Qwerty) được không đã! Tuy bản mới này có thể RAM sẽ không cao như bản này, nhưng độ mượt và trâu của pin vẫn giữ nguyên! >:)

Nhớ thêm cái mod Accel Switch cho nó tiện nhe bợn :)) định JAF lại mà giờ nghe bản mới,thôi nhờ bợn add vô luôn ;;)

OverYou

Nhớ thêm cái mod Accel Switch cho nó tiện nhe bợn :)) định JAF lại mà giờ nghe bản mới,thôi nhờ bợn add vô luôn ;;)

Bình thường là có App đó, nhưng tui không thích cho vào vì ít dùng, vậy nên bro tự cook thêm nhé, nếu được thỳ mai tui gửi wa cho! :D

rylthanhhai

vào danh bạ hơi lâu , hiệu ứng còn hơi chậm. bro làm hiệu ứng mượt như bản của kitafung đc ko :D

love4

bản cook này hay xung đột với ứng dụng khác quá.vd screenap,mobihex cài đc nhưng ko out đc =))

Khoaaaa

Active Member
Dự án ''lai'' thế nào rồi a over,củng đang thèm flash,tính thử bản 8-5 nhưng ráng đợi nè

OverYou

Dự án ''lai'' thế nào rồi a over,củng đang thèm flash,tính thử bản 8-5 nhưng ráng đợi nè

Cũng đang gặp chút khó khăn, chờ thêm 2-3 bữa nữa đi >:)

theo tôi nghĩ thì chắc gây giống xong rùi chờ ngày sinh sản =))

Để tui add luôn cái App Accel Switch vào CFW N97mini mới lun nha ;;) Vì bro ủng hộ nhiệt tình wa nên cho vào CFW luôn + Menu 4x4 Big Icons =))

Khoaaaa

Active Member
Đúng rồi,add luôn cái accel vào thì hay,ai pro đổi cái icon cho pm chuyển đổi mạng thì hay

nokia6686

OverYou ơi, bản này mình thử vô Ovi Store (không có sẵn, cài từ file sis down từ web ovi) thì bị báo lỗi "Không thể chạy secureWidgetUI" gì đó. Nhờ bạn check lại giúp nghen! Cám ơn OverYou!

P.S: Mình khoái menu 3x4 hơn vì nó to, dễ bấm :D Nhưng thôi, bạn cứ làm theo đại chúng đi, mình biết tự cook lại cái này :D
Với lại liệu có thể đưa Flash Lite 4 vào CFW này không :D Mình khoái cái đó quá! Kiếm được file sis rồi nhưng cài vô nó báo lỗi "đã có sẵn" rồi. Thấy trên mạng có người làm được, nhưng dùng cho v51 cũ xì rồi :(

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

Flash Lite 4 k có trên V5 nhé, chỉ có trên S^3
Còn FL4 mà bạn nói là fake đó !

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

Để tui add luôn cái App Accel Switch vào CFW N97mini mới lun nha ;;) Vì bro ủng hộ nhiệt tình wa nên cho vào CFW luôn + Menu 4x4 Big Icons =))

Ôi! Ưu sở thích của mình đc đáp ứng rồi :">

Khoaaaa

Active Member
Fl4 chỉ hoạt động ở mức xung nhịp thấp nhất là 500mhz,mà 5800 thì...ôi,vọng tưởng nokia update fw ép 510mhz

Status
Không mở trả lời sau này.