• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
A over thiệt chơi ác ae wá đi,em đang sửa bản 2-5 ,mỗi ngày một ít,còn chưakịp flash,a lại ra final 2 rồi
hì,nói thế chứ thank a nhiều nhiều

OverYou

A over thiệt chơi ác ae wá đi,em đang sửa bản 2-5 ,mỗi ngày một ít,còn chưakịp flash,a lại ra final 2 rồi
hì,nói thế chứ thank a nhiều nhiều

Chưa muốn JAF thêm thỳ link vẫn còn đó mà >:)

over@ Có bộ icon anna full k cho tui xin với.

Hôm bữa có thấy bên diễn đàn nước ngoài nó có post bộ Icons Anna mà không nhớ ra ở đâu, có lẽ phải mò lại đã :-?

À đây rồi! Bro wa đây tìm hiểu >:)
http://forum.smartphonegeeks.in/index.php?topic=798.0

Chỉnh sửa cuối:

ikarushp

mình thấy CFW của bác hay, giải thỉch rõ ràng, luôn cập nhật cái mới mà ít view nhỉ, hay là tại cái này dành cho N97 nên ko hot bằng C6,zz

kangnam

Ex .. ..có mấy ngày mà bác ra nhiều bản vậy .. .. bản ngày 2/5 e đang xài vẫn tốt D::D .. .. d0w bản 8/5 về xài xem sao :D:D Thanks bác nhìu .. ..;;)

Hikira

bản 2/5 mình cài Ola và khởi động xong đè phím menu vào ứng dụng đang chạy đè vô icon Ola để thoát nó chỉ có chữ "Mở" mà k có chữ "Thoát" :(( chắc bản 2/5 bạn sửa k cho "Thoát" ứng dụng java hay sao nhỉ? dù sao cũng ra bản 8/5 rồi test thử xem sao

OverYou

mình thấy CFW của bác hay, giải thỉch rõ ràng, luôn cập nhật cái mới mà ít view nhỉ, hay là tại cái này dành cho N97 nên ko hot bằng C6,zz

Chính xác là do nhiều người thích xài CFW C6 >:)

Ex .. ..có mấy ngày mà bác ra nhiều bản vậy .. .. bản ngày 2/5 e đang xài vẫn tốt D::D .. .. d0w bản 8/5 về xài xem sao :D:D Thanks bác nhìu .. ..;;)

Muốn dừng nhưng công nghệ nó update mỗi ngày nên tôi cũng phải Update cho anh em xài chơi! Vì tui cook tui xài nữa mờ ;;)

bản 2/5 mình cài Ola và khởi động xong đè phím menu vào ứng dụng đang chạy đè vô icon Ola để thoát nó chỉ có chữ "Mở" mà k có chữ "Thoát" :(( chắc bản 2/5 bạn sửa k cho "Thoát" ứng dụng java hay sao nhỉ? dù sao cũng ra bản 8/5 rồi test thử xem sao

Cái chuyện đè phím Menu để xem ứng dụng đang chạy thỳ tôi chưa dùng lần nào! Chỉ vào Show Open Apps rồi vào các ứng dụng đang mở thui á! Nếu muốn tắt ứng dụng thỳ có thể dùng Ứng dụng RamBlow hoặc SwissManagerPro ... để tắt dễ hơn ;;)

@ALL: Đã nói với mọi người là test xong thỳ cho ý kiến về chất lượng CFW này! Mà JAF xong bay đi đâu hết rồi, không thấy 1 ai ý kiến ý kò gì cả.... Bùn ... ~X( X-( :((

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

Mới JAF xong nè,cảm thấy nó trì hơn bản 2/5 đó,bản 2/5 mới JAF xong mượt và nhanh hơn bản này 1 tý :D

Khoaaaa

Active Member
Sao lại ngược đời vậy ta,update fải tốt hơn,sao lại trì hơn cà,hay pro test trên hai điều kiện khác nhau

Hikira

Có điều kiện gì khác nhau đâu: trên 1 điện thoại,trên 1 lapt,luôn sạc đầy pin xong mới JAF
JAF xong thì cảm nhận liền mà đâu phải đợi 1-2 ngày đâu
Mà cũng có rất nhiểu bản update trì hơn bản đầu đó bro
Bị lỗi rồi bro ơi :)) cái thông báo ngoài HS bị lỗi và trình nghe nhạc HS cũng bị lỗi :( bản update này nhiều lỗi quá

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Có điều kiện gì khác nhau đâu: trên 1 điện thoại,trên 1 lapt,luôn sạc đầy pin xong mới JAF
JAF xong thì cảm nhận liền mà đâu phải đợi 1-2 ngày đâu
Mà cũng có rất nhiểu bản update trì hơn bản đầu đó bro
Bị lỗi rồi bro ơi :)) cái thông báo ngoài HS bị lỗi và trình nghe nhạc HS cũng bị lỗi :( bản update này nhiều lỗi quá

Có bị nhầm lẫn gì không đấy??? Bị trì (chậm) hơn 1 xíu là do cái hiệu ứng sao bay + hoa tuyết! Không có gì lạ! Còn bro Hikira kêu lỗi thỳ hơi nhầm! Định "bỏ bom" tôi hả? :D Tôi cook cho tôi xài, và đang xài mà có thấy lỗi gì? >:)

Khoaaaa

Active Member
Hihi,lâu lâu thả wả''lựu đạn'' cho ông over này wuýnh lên chơi hikira ha,ai bảo cfw của ổng tốt wá làm chi

Hikira

Có bị nhầm lẫn gì không đấy??? Bị trì (chậm) hơn 1 xíu là do cái hiệu ứng sao bay + hoa tuyết! Không có gì lạ! Còn bro Hikira kêu lỗi thỳ hơi nhầm! Định "bỏ bom" tôi hả? :D Tôi cook cho tôi xài, và đang xài mà có thấy lỗi gì? >:)

Thật sự là tui JAF bị lỗi Thông báo và Trình nghe nhạc ngoài HS

El_Nino_Olala

tui thấy có một lỗi là chia sẽ ở phím express thôi, mà cái đó có thể thay bằng chương trình khác không, sẵn cho hỏi luôn là cái update Sym S60v5 lên ANNA của Nokia có ai cài chưa vậy, cho ý kiến với.

OverYou

tui thấy có một lỗi là chia sẽ ở phím express thôi, mà cái đó có thể thay bằng chương trình khác không, sẵn cho hỏi luôn là cái update Sym S60v5 lên ANNA của Nokia có ai cài chưa vậy, cho ý kiến với.

Cái phím Share Online đó để làm cảnh cho đẹp, chứ xóa đi sạch sẽ rồi :D

Thật sự là tui JAF bị lỗi Thông báo và Trình nghe nhạc ngoài HS

Chỉ có mỗi bro nói vậy thôi nhé :p

Hihi,lâu lâu thả wả''lựu đạn'' cho ông over này wuýnh lên chơi hikira ha,ai bảo cfw của ổng tốt wá làm chi

Chuẩn bị đón nhận 1 CFW N97mini lai C6 & Sym^3 sắp tới nhé >:)

Hikira

Thôi rồi,đợi CFW N97mini lai C6 & Sym^3 luôn cho lành :( chỉ có tôi bị lỗi kỳ vậy trời,pất công vậy

OverYou

Thôi rồi,đợi CFW N97mini lai C6 & Sym^3 luôn cho lành :( chỉ có tôi bị lỗi kỳ vậy trời,pất công vậy

Vẫn còn đang xây dựng! Mới chỉ được 60~70% à :( Vẫn còn phải chờ bên PNHT ra cái Mod bàn phím Sym^3 FINAL (Xóa Mini Qwerty) được không đã! Tuy bản mới này có thể RAM sẽ không cao như bản này, nhưng độ mượt và trâu của pin vẫn giữ nguyên! >:)

Status
Không mở trả lời sau này.