• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

Hikira

Nói vậy làm tui nghĩ bro Khoaaaa ham hố Mod Tăng Tốc CPU >:) Link Download đã post đầy đủ trong topic này rồi nhé! Bản FINAL đó, ai thích thỳ xúc về dùng =D>

Bản mới up là icon to hay nhỏ vậy pro? nếu nhỏ rồi tôi muốn sửa cho icon to thì phải làm sao?

OverYou

Bản mới up là icon to hay nhỏ vậy pro? nếu nhỏ rồi tôi muốn sửa cho icon to thì phải làm sao?

Là dạng Menu 4x4 Icons nhỏ ! Vì nếu dùng Menu với Icon nhỏ thỳ từ ngoài HS vào Menu và khi xoay ngang màn hình tất cả các Icon đều có kích thước như nhau ==> Đẹp hơn là dùng Icons to hoặc Menu dạng khác >:)

Để chỉnh tùy ý thỳ chỉ cần Copy cái thư mục Grid Menu 4x4 Icons To bỏ vào Rofs2\Resource\ (Xóa cái thư mục Grid cũ trong Rofs2 đi trước) Đóng gói và FLASH ;;)

Hikira

Là dạng Menu 4x4 Icons nhỏ ! Vì nếu dùng Menu với Icon nhỏ thỳ từ ngoài HS vào Menu và khi xoay ngang màn hình tất cả các Icon đều có kích thước như nhau ==> Đẹp hơn là dùng Icons to hoặc Menu dạng khác >:)

Để chỉnh tùy ý thỳ chỉ cần Copy cái thư mục Grid Menu 4x4 Icons To bỏ vào Rofs2\Resource\ (Xóa cái thư mục Grid cũ trong Rofs2 đi trước) Đóng gói và FLASH ;;)

Có time thì quăng lên cho mình cái mod icon to dùm nhe :D

Hikira

Ko biết mod icon to +menu 4*5 sẻ ra thế nào nhỉ?

@_@ đang tìm cái mod icon To,mình k có xài màn hình ngang nên k cần xấu đẹp khi nằm ngang :D chỉ xài màn hình đứng nên làm icon To cho đẹp

OverYou

Chắc vậy....

Không phải chắc vậy! Mà là Chính xác là như vậy :p

Có time thì quăng lên cho mình cái mod icon to dùm nhe :D

Topic Tổng hợp Mod của ngviethoa có đăng Mod Menu 4x4 Icons To ==> Tải về cook vào Rofs2 nhé bro ;;)

khiếp nhỉ.ông này ác ghê nhỉ bản mới ah.6/5

Tính làm bản FINAL mà công nghệ nó cứ phát triển không ngừng nên đành Update tiếp vậy! Ai thích theo thỳ theo mà hok theo thỳ dùng bản 06/05/2011 này cũng tương đối chuẩn ồi >:)

Ko biết mod icon to +menu 4*5 sẻ ra thế nào nhỉ?

Icons Nhỏ thôi :p

Hikira

quăng icon to vào JAF xong lên hình cái điện thoại bị rục nát của bạn :)) rồi tắt ngủm,đành xài icon nhỏ luôn

OverYou

quăng icon to vào JAF xong lên hình cái điện thoại bị rục nát của bạn :)) rồi tắt ngủm,đành xài icon nhỏ luôn

Là cái Mod Menu 4x4 mà bro dùng bị sai! Nhiều bro khác lấy Mod ra xúc cả cái MatrixMenu.exe ở trong Rofs2\sys\bin vào nữa ==> Ko hiện Menu! Còn lỗi không lên được như bro thỳ chưa gặp wa! Tôi cook Menu thỳ chỉ cần copy cái thư mục Grid vào Rofs2 là xong!

Đang upload bản Update 08/05/2011 Menu 4x5 và thay đổi hiệu ứng dành cho "dân chơi" thích "show hàng" cho mọi người thấy!

Status
Không mở trả lời sau này.