• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

OverYou

OverYou ơi, bản này mình thử vô Ovi Store (không có sẵn, cài từ file sis down từ web ovi) thì bị báo lỗi "Không thể chạy secureWidgetUI" gì đó. Nhờ bạn check lại giúp nghen! Cám ơn OverYou!

P.S: Mình khoái menu 3x4 hơn vì nó to, dễ bấm :D Nhưng thôi, bạn cứ làm theo đại chúng đi, mình biết tự cook lại cái này :D
Với lại liệu có thể đưa Flash Lite 4 vào CFW này không :D Mình khoái cái đó quá! Kiếm được file sis rồi nhưng cài vô nó báo lỗi "đã có sẵn" rồi. Thấy trên mạng có người làm được, nhưng dùng cho v51 cũ xì rồi :(

Bản này tui không Update nữa nha bro! Đang chờ ra bản khác, gặp chút khó khăn nên phải kéo dài thêm chút thời gian :D

Flash Lite của 5800 chỉ là hàng nhái thôi, xem định dạng .flv cũng sẽ không mượt và bị giật, vậy nên cứ chuyển nó sang định dạng .mp4 xem là ngon nhất >:)

OverYou

Cứ tưởng ngon ăn rồi, ai ngờ bị gặp lỗi ở cái quan trọng nhất ~X(

Nhoxly00

Lỗi quan trọng nhất là JAF k lên nguồn :))

không lên thì nồi niu xoong chảo đập thủng bán hết đi!! :)) kiểm tra kỹ thì mới post lên chứ bác. ai lại cho anh em không lên nguôn bao giờ :D

Hikira

không lên thì nồi niu xoong chảo đập thủng bán hết đi!! :)) kiểm tra kỹ thì mới post lên chứ bác. ai lại cho anh em không lên nguôn bao giờ :D

Thì OverYou chưa gây giống thành công nên mới k post lên đó ;;)

Khoaaaa

Active Member
Các bác này ,riết rồi có nguời đem hoa lên pda trồng luôn,a over cứ từ từ củng dc ko wá wan trọng thì có thể loại ,à ,trong fần sw update ,e có thấy fần flashlite 3.1 hay sao ý,ko biết có dùng dc ko,bình thường mở file flv lên thì ko chạy,ko báo lỗi hệ thống,có thể do chưa có flashlite trong fw ko a

OverYou

Các bác này ,riết rồi có nguời đem hoa lên pda trồng luôn,a over cứ từ từ củng dc ko wá wan trọng thì có thể loại ,à ,trong fần sw update ,e có thấy fần flashlite 3.1 hay sao ý,ko biết có dùng dc ko,bình thường mở file flv lên thì ko chạy,ko báo lỗi hệ thống,có thể do chưa có flashlite trong fw ko a

Tui vẫn xài file .flv bình thường mờ, vì "Pig Movies" toàn để dạng flv =)) Nếu mở file flv mà màn hình nhỏ thỳ đó là FLASH LITE 3.0 Còn FLASH LITE 4.0 là Full màn hình :D

Status
Không mở trả lời sau này.