• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

chetvislo1

nhanh để tui JAF lần cuối chia tay 5k8 lấy c5 ....
5k8 tui mới ken
đổi lấy cái c5 vầy : ?

kangnam

nhanh up nào bác 0ver .. e ủng hộ nhiệt tình .. ..thanks .. .. =D>

Đã có bản update 1/5 có thêm sửa thêm chút đỉnh =)) Còn chờ xem có ai thực sự muốn gắn bó không thỳ mới share! Offline đây :D

xài bản này em thấy ngon nhất từ trước tới giờ .. e thấy còn ngon hơn cả mấy bản của bác Binh24 .. ...mong bác c0ok thêm nhiều bản tốt cho 5k8 .. .. :D

khoa1989

nhanh up nào bác 0ver .. e ủng hộ nhiệt tình .. ..thanks .. .. =D>

xài bản này em thấy ngon nhất từ trước tới giờ .. e thấy còn ngon hơn cả mấy bản của bác Binh24 .. ...mong bác c0ok thêm nhiều bản tốt cho 5k8 .. .. :D
sắp nghỉ hưu rồi còn JAF cái gì nữa bạn:-?

OverYou

không chờ tui ah ông~X(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 49 minutes:

bản này ngon ông ah.cư mợt vã lun.nhưng sao ovimap phiên bản bao nhiu thế.tóc độ tróng mặt nghe nhạc good
một bản hoản hảo để dùng lun\-/

Hjx! Ông không thấy bản này là "Quái vật âm thanh" à? :-? Ovimap vẫn để bản cũ của N97mini vì tui nghĩ kon 5800 Ram + CPU yếu, chạy Ovi Maps không ngon nên chẳng up lên làm gì cho tốn công, có nào xào thế :p

@overyou: Thanks rồi đấy, :ar! share cho mình với nhé.

Bro đã thật sự muốn gắn bó với bản CFW N97mini Butterfly này không? Nếu chỉ JAF chơi thỳ khỏi cần mất công nhé >:)

khoa1989

Hjx! Ông không thấy bản này là "Quái vật âm thanh" à? :-? Ovimap vẫn để bản cũ của N97mini vì tui nghĩ kon 5800 Ram + CPU yếu, chạy Ovi Maps không ngon nên chẳng up lên làm gì cho tốn công, có nào xào thế :p

uhm thì ai chê đâu chứ.âm thanh nghe bass chắc hơn chật lượng ngon.nhưng sao camera không nết bằng bọn 58 gốc nhỉ

OverYou

Maket ác chiến wá đi,share cho với dc ko a over,cứ nge style mới là tò mò ,ae đưa topic lên tóp,và làm cho nó ồn ào nhất là over sẻ up link ngay,fải ko a

=)) Có lý! Nhưng giờ chỉ share cho những ai thật sự yêu CFW N97mini Butterfly trước cái đã >:) Hãy chắc chắn là bro đã suy nghĩ kỹ trước khi muốn tải về JAF ;;)

khoa1989

=)) Có lý! Nhưng giờ chỉ share cho những ai thật sự yêu CFW N97mini Butterfly trước cái đã >:) Hãy chắc chắn là bro đã suy nghĩ kỹ trước khi muốn tải về JAF ;;)

ông này lại chơi ae ah.cho ông ý link đi.:(

OverYou

uhm thì ai chê đâu chứ.âm thanh nghe bass chắc hơn chật lượng ngon.nhưng sao camera không nết bằng bọn 58 gốc nhỉ

Cái đó tui không rõ lắm vì là bro thanhhaifire mod ! Tui có chụp thử thấy cũng ok lắm! Dù sao nó cũng chỉ chụp nét ở điều kiện đầy đủ ánh sáng và phải biết chút kỹ thuật chụp >:) Vì là CFW N97mini trên nền 5800, lại dùng mod của C6 nữa nên đây có thể nói là 1 mớ bùi nhùi! Không phải cứ thích phang mod nào vào là được! Miễn là đủ xài chứ chẳng có cái nào hoàn hảo cả bro! :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

ông này lại chơi ae ah.cho ông ý link đi.:(

Gửi link rồi! Nhưng bro Khoaaa bị đầy tin nhắn, không gửi tin được! Nếu gặp bro Khoaaa đó thỳ nhờ bro Khoa1989 gửi link tải cho bro ấy nhé! Vui lòng không share link tải lung tung nhé, mất công người ta JAF xong rồi chê này chê nọ =)) Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

Cái đó tui không rõ lắm vì là bro thanhhaifire mod ! Tui có chụp thử thấy cũng ok lắm! Dù sao nó cũng chỉ chụp nét ở điều kiện đầy đủ ánh sáng và phải biết chút kỹ thuật chụp >:) Vì là CFW N97mini trên nền 5800, lại dùng mod của C6 nữa nên đây có thể nói là 1 mớ bùi nhùi! Không phải cứ thích phang mod nào vào là được! Miễn là đủ xài chứ chẳng có cái nào hoàn hảo cả bro! :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Gửi link rồi! Nhưng bro Khoaaa bị đầy tin nhắn, không gửi tin được! Nếu gặp bro Khoaaa đó thỳ nhờ bro Khoa1989 gửi link tải cho bro ấy nhé! Vui lòng không share link tải lung tung nhé, mất công người ta JAF xong rồi chê này chê nọ =)) Thanks!

chê gì mà chê=D> ông ý thì bản nào chả xin nhỉ.chẳng hiểu muốn dùng bản nào nữa:-?

OverYou

@love4 : Tui đã gửi link tải trong hộp thư diễn đàn này của bro rồi nhé! Test rồi cho anh em ý kiến cảm nhận :D Vui lòng không share link lung tung cho những thành viên khác nha! Thanks ;;) Chuẩn bị Offline về ăn cơm!

OverYou

ah bản này không có mod đèn limdim nhỉ ôg bạn

Cái Mod đèn màn hình tắt hoàn toàn sau 10 giây rồi chạm sáng lại như bình thường đó không hay như Mod đèn lim dim sao? Bản này tuy ngon nhưng dùng Core v52.0.101 từ bro binh24 và gốc do thanhhaifire cook! Nói thật là qua tay 2 bro đó cái CFW này đã được cook gì, xóa đi những gì tôi còn không biết! Tham cook nhiều vào chỉ có chết =)) N97mini không phải cứ phang mod nào vào cũng được đâu, toàn mod của C6 không! Bro thử thỳ biết :p

Status
Không mở trả lời sau này.