• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

khoa1989

Cái Mod đèn màn hình tắt hoàn toàn sau 10 giây rồi chạm sáng lại như bình thường đó không hay như Mod đèn lim dim sao? Bản này tuy ngon nhưng dùng Core v52.0.101 từ bro binh24 và gốc do thanhhaifire cook! Nói thật là qua tay 2 bro đó cái CFW này đã được cook gì, xóa đi những gì tôi còn không biết! Tham cook nhiều vào chỉ có chết =)) N97mini không phải cứ phang mod nào vào cũng được đâu, toàn mod của C6 không! Bro thử thỳ biết :p

thử roài nhưng không đc lỗi tùm lum.đúng là toàn mod cho C6 thôi
không chỉnh đc thời gian khóa phím nữa chứ.nhưng nói chung là bản này ok.không chê vào đâu dc\-/

Khoaaaa

Active Member
Hichic,đang háo hức đợi link,dạo này hay chơi game ,lại bận nên ko muốn jaf nhiều nửa,thú nhận là mình luôn theo cái mới,nhưng chỉ nhửng cái thật sự chắc chắn,trước jờ toàn theo cfw a mathanh,là vì ổn định,jờ thấy bản của a over rất hợp ý,nên jaf thử=>hài lòng
có j thất lễ ,a over và a khoa lượng thứ cho e

kangnam

xaj bản này của pác từ lúc pác p0st . .thấy ổn djnh wá. . .pác cho e link bản mớj update dj. .thanks. .hj.

khoa1989

xaj bản này của pác từ lúc pác p0st . .thấy ổn djnh wá. . .pác cho e link bản mớj update dj. .thanks. .hj.

bạn đọc kỹ nhé
ĐỂ NHẬN ĐƯỢC LINK DOWNLOAD ĐỀ NGHỊ CÁC CHIẾN HỮU "MAKE SURE" NHỮNG ĐIỀU SAU:

1. HÃY CHẮC CHẮN BRO LÀ MỘT TRONG SỐ NHỮNG NGƯỜI ĐÃ CLICK THANK ỦNG HỘ MÌNH Click here to enlarge

2. HÃY CHẮC CHẮN BRO THỰC SỰ MUỐN GẮN BÓ VỚI CFW N97MINI BUTTERFLY VÌ ĐỘ TUYỆT VỜI CỦA ÂM NHẠC - ĐỘ TRÂU CỦA PIN SO VỚI CFW C6 - ĐỘ ỔN ĐỊNH CỦA MÁY VÀ RAM SO VỚI C6 Click here to enlarge TÍNH CẢ ĐỘ THẨM MỸ CỦA BẢN NÀY LUN NHA !!! Click here to enlarge

3. HÃY ĐỂ LẠI LỜI NHẮN TRONG TOPIC NÀY, TUI SẼ TỰ ĐỘNG GỬI LINK DOWNLOAD CHO CÁC CHIẾN HỮU !!! Click here to enlarge

zdit

Rất thích bản của bác OverYou Ram ok + giao diện tuyệt. Nhưng mà hổng biết bản mới của OverYou có dùng được với core .007 ko vậy. Nếu được thì OverYou cho mình cái link nhé. Thank!

giang6688

M cũng đag dùng bản trc của bạn này, máy chạy ổn định và pin good lắm. Bản mới này hứa hẹn đây, cho m xin cái link down về test thử phát :)
P.s : Lần này lại không chia các dạng menu như lần trc ah bạn? m vẫn thích menu 3*4 hơn :p

OverYou

Tui sẽ gửi link cho anh em nhưng để tui hỏi lại những anh em nào đã JAF bản 1/5 của tui 1 chút! Cần kiểm tra lại cái Ovi Maps của bản 1/5 có bị lỗi gì không trước đã rồi sẽ gửi link tải cho các anh em! Bản này định xài ổn định luôn nên cần chắc ăn một chút :-?

Hichic,đang háo hức đợi link,dạo này hay chơi game ,lại bận nên ko muốn jaf nhiều nửa,thú nhận là mình luôn theo cái mới,nhưng chỉ nhửng cái thật sự chắc chắn,trước jờ toàn theo cfw a mathanh,là vì ổn định,jờ thấy bản của a over rất hợp ý,nên jaf thử=>hài lòng
có j thất lễ ,a over và a khoa lượng thứ cho e

Không có gì! Quyết định là ở mỗi người >:) Cứ ủng hộ tui là tui share hết à! ;;) Thỳ tui chỉ mong mọi người JAF và cảm nhận, rồi click thank ủng hộ --> Tui sẽ có niềm vui để cook tiếp thui mờ, có được cái gì khác đâu? :p

Rất thích bản của bác OverYou Ram ok + giao diện tuyệt. Nhưng mà hổng biết bản mới của OverYou có dùng được với core .007 ko vậy. Nếu được thì OverYou cho mình cái link nhé. Thank!

Bản này mình chỉ upload link của Rofs2 Menu dạng 4x4 với Icons nhỏ nó sẽ đẹp hơn! Vì Bộ đầy đủ Icons N8 sẽ có thêm các thư mục: Extra, Office, Tools,... Nên để Menu 4x4 sẽ đầy đủ hơn ;;) với Icons nhỏ sẽ đẹp hơn từ ngoài màn hình chủ đến bên trong Menu tất cả Icons sẽ có cùng 1 kích thước như nhau kể cả khi xoay ngang màn hình :D

Bản này có thể dùng chung với Core v52.0.007 nhé! Chỉ cần tải Rofs2 v52.0.101 về rồi đổi tên thành Rofs2 của bản v52.0.007 rồi JAF ;;)

OverYou

chúc 2pic đắt khách nhé a iu hihi

Ặc! Lên V.I.P rồi huhu! Chia bùn cùng Hải nha :((

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

Có lẽ để về cook lại phát cho nó chắc ăn! Giờ vẫn chưa gặp được bro khoa1989 để hỏi ý kiến chút ~X( Thất hứa với anh em để ngày mai hoặc ngày mốt tui gửi link cho anh em nhé ! :-?? Chứ giờ mà gửi link cho rồi có lỗi gì thỳ tui ngại lắm :p

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Y a là kiểm tra bản 1-5 chút cho chắc ăn ý hả,Vậy link a gửi em ,em sẻ chưa flash nha,

sangbenh

đang xài bản trước tưởng final rồi ai ngờ tung bản vip hơn
có links nhớ gơi em nhe pro.
mà gởi bằng gì vậy pro để biết đường mà mò

Chỉnh sửa cuối:

blackandmina

uh mình củng thik cái CFW N97 hơn là C6 vì độ ổn định của pin ok hơn mình củng ủng hộ bạn 1 phát,có bản vip thì sent cho mình nha bạn.thanks

OverYou

Y a là kiểm tra bản 1-5 chút cho chắc ăn ý hả,Vậy link a gửi em ,em sẻ chưa flash nha,

Ok! Cứ từ từ chờ thêm chút xíu để cho chắc ăn :D

đang xài bản trước tưởng final rồi ai ngờ tung bản vip hơn
có links nhớ gơi em nhe pro.
mà gởi bằng gì vậy pro để biết đường mà mò

Chỉ là bản hoàn thiện thêm chút ý mờ! Có lẽ bản update tháng 5 này sẽ là bản cố định rồi ;;) Tui sẽ gửi link qua hộp thư của bro trên diễn đàn này! Chờ 1-2 bữa nha :D

uh mình củng thik cái CFW N97 hơn là C6 vì độ ổn định của pin ok hơn mình củng ủng hộ bạn 1 phát,có bản vip thì sent cho mình nha bạn.thanks

Ok! Sau khi kiểm tra lại tui sẽ gửi link qua hộp thư trên diễn đàn này của mọi người nhé :p Cảm ơn đã ủng hộ!

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

Ok! Cứ từ từ chờ thêm chút xíu để cho chắc ăn :D

Chỉ là bản hoàn thiện thêm chút ý mờ! Có lẽ bản update tháng 5 này sẽ là bản cố định rồi ;;) Tui sẽ gửi link qua hộp thư của bro trên diễn đàn này! Chờ 1-2 bữa nha :D

Ok! Sau khi kiểm tra lại tui sẽ gửi link qua hộp thư trên diễn đàn này của mọi người nhé :p Cảm ơn đã ủng hộ!
ông nội tui gửi link cho tên khoaaa kia rùi mà
tét bản này mấy ngày ruìnhuwng chưa thấy lỗi gì cả
bản này cài đc cả QT nhé mọi người

haku

bản trước thấy OK rùi nhưng lúc calling mà xoay điện thoại nõ cũng xoay lun màn hình, bản này k biết fix chưa .. ???
anyway .. cho cái link test thử xem thanks!!!

Khoaaaa

Active Member
A khoa làm j mà ''tên khoaaaa'' nge gê vậy trời,em lại đắc tội j sao a,trước đó a over có gửi link wa cho e nhưng theo kiểu khác,khi e làm trống hộp thư thì a củng gửi wa luôn,nhưng vẩn chưa có time test,jờ nge a over nói vậy nên thôi em đợi thêm,chứ bản trước e vẩn xài rất ổn,chỉ là kết cái gd sym 3 và các update khác,củng muốn jaf một bản ưng ý nhất chứ ko có ý thử j cả

khoa1989

A khoa làm j mà ''tên khoaaaa'' nge gê vậy trời,em lại đắc tội j sao a,trước đó a over có gửi link wa cho e nhưng theo kiểu khác,khi e làm trống hộp thư thì a củng gửi wa luôn,nhưng vẩn chưa có time test,jờ nge a over nói vậy nên thôi em đợi thêm,chứ bản trước e vẩn xài rất ổn,chỉ là kết cái gd sym 3 và các update khác,củng muốn jaf một bản ưng ý nhất chứ ko có ý thử j cả

không có gì cả đâu.bạn cứ từ từ mà text nhé dể tui và ông OVERYOU tẽt nốt xem còn gì vướng mắc không nhé

Status
Không mở trả lời sau này.