• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

samiboy007

Hay wá,thank sami nha,file này của bản 97of over ko có dòng này,nếu chépdòng này vào thì kết wả sẻ ngược lại fải ko sami

Mình chưa test trên cfw 97.pạn test thử xem ,chắx là ok đấy.hj

OverYou

bản này mod am thanh hay ngang với mathanh nhé bạn .thiệt đó:-? cầm vào máy khi nghe nhac âm bass gõ mạnh hơn rung sướng tay=))

Âm thanh sẽ thực sự tuyệt vời khi bro JAF bản update tháng 5 sắp tới =)) Vỗ ngực khẳng định luôn !!! >:)

OverYou

overyou cho xin cái mod ân thanh đó đi:-?

Là sự kết hợp giữa 2 mod mới tạo ra được âm thanh tuyệt hảo! Nếu bro thích thỳ JAF bản update cảm nhận sự khác biệt trước nha! :p

OverYou

có chưa để tui thư lun nào:-?

Bro đã chắc chắn muốn gắn bó với CFW N97mini Butterfly chưa? Nếu chỉ là JAF chơi thỳ tôi sẽ không share đâu nhé =)) Mất công các chiến hữu JAF qua JAF lại! Tui cook xong bản này là cũng ngán JAF luôn >:)

khoa1989

Bro đã chắc chắn muốn gắn bó với CFW N97mini Butterfly chưa? Nếu chỉ là JAF chơi thỳ tôi sẽ không share đâu nhé =)) Mất công các chiến hữu JAF qua JAF lại! Tui cook xong bản này là cũng ngán JAF luôn >:)

ok đi tui đâu có chạy C6 đâu chứ vãn đang dùng bản của ông mà.làm nhát rồi cho máy nó nghỉ lun.mà cũng sắp bận rồi không cón thời gian phiêu bạt trên diễn đàn nhiều nữa.link đâu:p
đang text độ sướng ở bản trên

OverYou

ok đi tui đâu có chạy C6 đâu chứ vãn đang dùng bản của ông mà.làm nhát rồi cho máy nó nghỉ lun.mà cũng sắp bận rồi không cón thời gian phiêu bạt trên diễn đàn nhiều nữa.link đâu:p
đang text độ sướng ở bản trên

Đã gửi link qua tin nhắn riêng! Bro kiểm tra đi ;;)

khoa1989

đã nhận đc hàng.mà ông có đặt boom trong đó không thế mở ra nó mà nổ tôi tìm ông tính sổ đó:-?=))

OverYou

đã nhận đc hàng.mà ông có đặt boom trong đó không thế mở ra nó mà nổ tôi tìm ông tính sổ đó:-?=))

Đặt boom là xong lun òi khỏi cần mất công kiếm để tính sổ >:) Kiểm tra link download xem có chết link không?

khoa1989

Đặt boom là xong lun òi khỏi cần mất công kiếm để tính sổ >:) Kiểm tra link download xem có chết link không?

ngồi đó chờ tôi text nhé xem nào ngon là để đó vĩnh viễn lun:-?

kangnam

bản này của bác 0ver xài rất ngon .. .. ram luôn ổn định .. có thêm mod ẩn hiện logo mạng + mod tùy chỉnh time khóa phím nữa là n0.1 .. .. thanks ..

khoa1989

bản này của bác 0ver xài rất ngon .. .. ram luôn ổn định .. có thêm mod ẩn hiện logo mạng + mod tùy chỉnh time khóa phím nữa là n0.1 .. .. thanks ..

bản nào thế bạn:-?
ah ông có cá nhân hóa cái gí không thế.hả OVERYOU

OverYou

Đã có bản update 1/5 có thêm sửa thêm chút đỉnh =)) Còn chờ xem có ai thực sự muốn gắn bó không thỳ mới share! Offline đây :D

khoa1989

không chờ tui ah ông~X(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 49 minutes:

không chờ tui ah ông~X(

bản này ngon ông ah.cư mợt vã lun.nhưng sao ovimap phiên bản bao nhiu thế.tóc độ tróng mặt nghe nhạc good
một bản hoản hảo để dùng lun\-/

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Maket ác chiến wá đi,share cho với dc ko a over,cứ nge style mới là tò mò ,ae đưa topic lên tóp,và làm cho nó ồn ào nhất là over sẻ up link ngay,fải ko a

Status
Không mở trả lời sau này.