• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

OverYou

Chuyển wa theme Anna vọc đi bro! Bật hiệu ứng nữa coi máy có ngon hok? :D Tưởng bàn phím C6 như nào té ra... =)) Quá thường, nhưng nhìn cũng lạ mắt :))

khoa1989

Chuyển wa theme Anna vọc đi bro! Bật hiệu ứng nữa coi máy có ngon hok? :D Tưởng bàn phím C6 như nào té ra... =)) Quá thường, nhưng nhìn cũng lạ mắt :))

có cần thêm phím gọi màu nữa không nhỉ pro =))

khoa1989

Click thank ủng hộ cái để được thử :))

Vẫn chưa thấy có ai nói gì về phiên bản tháng 5 mới cả? Chán wa! Mấy ông nài JAF xong quên mình lun òi >.< :((

chờ tý đy pro tui chạy bản của ông rui.RAm 60mb nhé ngon chưa máy chạy mợt.đang text tiếp cùng với cái bàn phím C6.đợi tý là biết
kick thankyou ủng hộ phát nào các pro:p

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

đã có kết quả text bản ngày 2/5 đây ông ơi
cảm ững tạm đc thui
RAm cao 60Mb
lỗi phần mềm ghi âm nhé pro
bàn phím nhắn tin kiều mới,khác một ít
đang giám định thương tật.:-?
chưa có kết quả xét nghiệm cpu nhé=))

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Nge hơ..hơơi...hơi sợ rồi nge,chưa jaf mà lỗi rồi

hôhô,đùa a over chơi chứ có bao jờ dùng ghi âm đâu,nhưng anh khoa bảo cảm ứng tạm dc là sao a,ko nhạy,ko nhanh hay ko chính xác ạ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

Bạn j đó cần pm ghi âm thì thử cái này xem
http://www.pdaviet.net/showthread.p...chất-lượng-cao-30.04.11&p=1656593#post1656593

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.