• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97mini v30 Cook Cho 523x made by Overyou and fix by Vurain84

M4_Vu0ng_001

sắp phải ra tp rồi,bác up nhanh cho 5230 e test với nhớ....hôm bữa sang congnghe24h dạo chơi thấy bản này chất mà đợi mãi chả thấy link đâu,may là có bác Vũ :D
kiếm 1 bản dùng ổn định luôn...
đang up rất là tốt nhất là nhạc đó so với cái bản mà nhiều người đang xài hiện giờ sê thấy sự khác biệt, fw tốt mà k ai quan tâm, rõ chán
ko biết bác chỉ bản nào đây..??

duongdinhqui

sắp phải ra tp rồi,bác up nhanh cho 5230 e test với nhớ....hôm bữa sang congnghe24h dạo chơi thấy bản này chất mà đợi mãi chả thấy link đâu,may là có bác Vũ :D
kiếm 1 bản dùng ổn định luôn...

ko biết bác chỉ bản nào đây..??
Thì cái bản bác ý up này

LoiPT

hay ghê nhỉ. tiếc là không Flash được. máy Bị Virut diệt cái đã

ducbao23a3

trời nhanh thế sao ko để ico 4x vậy bạn.
nhình hình như bạn cook lại CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011) lày hay sao vậy nhìn giống giống.
đã fix lỗi nho nhỏ chưa vậy.

ThanhTungHT

Active Member
trời nhanh thế sao ko để ico 4x vậy bạn.
nhình hình như bạn cook lại CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011) lày hay sao vậy nhìn giống giống.
đã fix lỗi nho nhỏ chưa vậy.

Đừng có mà phát biểu linh tinh nhé ! Phát biểu linh tinh từ Topic của tôi rồi sang đây Coment Spam phải ko?

cfw

đã bỏ share đi còn thêm share lại làm gj. thêm cái bật tắt cảm biến có phải hay không?
nếu bỏ share thì cái bật tắt cảm biến trên media không hoạt đông dâu! mình đã bị một lần rùi!