• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97mini v30 Cook Cho 523x made by Overyou and fix by Vurain84

doanduylinh

CFW này chưa chuẩn, không nhận cuộc gọi bằng phím cứng đựơc, ram không cao.....

tranconghd89

CFW này chưa chuẩn, không nhận cuộc gọi bằng phím cứng đựơc
mình cũng thấy thế, không biết do cố tình để như vậy hay do lỗi nữa, ma khi ấn phím menu để mở khoá thì chỉ thấy có 2 đèn trắng đỏ sáng thui( không biết có phải do mình mod icon n8 vào không nữa) mà khi ấn phím menu để mở khoá thì chỉ thấy có 2 đèn trắng đỏ sáng thui( không biết có phải do mình mod icon n8 vào không nữa)

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

CFW này chưa chuẩn, không nhận cuộc gọi bằng phím cứng đựơc, ram không cao.....

bản này giữ nguyên bản của 5800 k cook gì thêm nếu coook rồi thì còn gì để nói nữa, ram k thua các bản khác nha, thế bảnnào ram cao nhất và bao nhiêu, dix laịbản này chỉ muốn moị người đổk gió thôi, nếu k thích có thể flash bản khác

conancth

Riêng mình cảm nhận thì thấy bản này tốc độ nhanh và ổn định, còn pin thì không thể chê được đâu. Thân!

LoiPT

tại ít người dùng phím cứng
công nhận Nokia sao làm thửa làm gì nhỉ. Cảm ứng thì càn ít nút càn thích. cả cái kéo khóa giờ không thể thíu máy No thì phải

iam_mrl

vuarain cho mình xin mod khi bấm vào các phím .phím có màu da cam chứ ko trắng như bình thường

iam_mrl

các bạn ơi cho mình hỏi làm sao để khi bấm vào phím menu hay danh bạ thì có màu như trên clip kia .thanks