• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97mini v30 Cook Cho 523x made by Overyou and fix by Vurain84

Luu_Tan_Vu

trời nhanh thế sao ko để ico 4x vậy bạn.
nhình hình như bạn cook lại CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011) lày hay sao vậy nhìn giống giống.
đã fix lỗi nho nhỏ chưa vậy.

xin lỗi nhưng mình k cook lạibản đó, tiêu đề đã ghi rõ mình chỉ fixcamera khi port từ 5800 sang 523x thôi, nên đọc kĩ trước khi comment, bản này mình chỉ fix camera còn mọi thứ là nguyên bản nếu mình fixhết thì còn fì để nói

cfw

xin lỗi nhưng mình k cook lạibản đó, tiêu đề đã ghi rõ mình chỉ fixcamera khi port từ 5800 sang 523x thôi, nên đọc kĩ trước khi comment, bản này mình chỉ fix camera còn mọi thứ là nguyên bản nếu mình fixhết thì còn fì để nói
bản này kết nhất là camera cựt sáng, cựt nét!

ducbao23a3

vậy a. sory nha.

conancth

Bản này tốt đấy chứ, có nhiều chi tiết còn zin mình rất thích, thanks Vũ nha!

vunguyenmt

@vurain84: trình độ cook thuộc dạng bậc thầy cho 5233 và 5230 rồi, cần j phải lấy bản của người khác cook lại vậy. Trung thành với bản CFW của mình đang có chứ (như cái CFW SVIP kia, tốt thế cơ mà). Cứ ra ào ào CFW như vậy làm mất nét riêng của vurain84 đi chứ.(góp ý thôy)

Luu_Tan_Vu

@vurain84: trình độ cook thuộc dạng bậc thầy cho 5233 và 5230 rồi, cần j phải lấy bản của người khác cook lại vậy. Trung thành với bản CFW của mình đang có chứ (như cái CFW SVIP kia, tốt thế cơ mà). Cứ ra ào ào CFW như vậy làm mất nét riêng của vurain84 đi chứ.(góp ý thôy)
k phải đâu tại thấy fw tốt mới port cho 523x thôi. Cũng k có nhiều thời gian để cook từ đầu 1 fw nữa.u 1 fw nữa.

hien98

vũ ơi cho mình hỏi, radio của bản này sao ko thấy đâu cả-.-, với lại mình muốn tắt rung khóa phím thì dùng mod nào vậy vũ?

Luu_Tan_Vu

vũ ơi cho mình hỏi, radio của bản này sao ko thấy đâu cả-.-, với lại mình muốn tắt rung khóa phím thì dùng mod nào vậy vũ?
radio hình như ôver you ẩn rồi, bạn đem nó ra bằng cách chọn phím tắt ở hómcreen đó.

hien98

mình làm được rồi vũ nhé, mình xóa cái theodor_devlock rồi chép cái saga vào,giờ ok rồi^^

hien98

vũ lại cho mình hỏi nhé, ko hiểu vì sao khi khóa máy sau đó mình bấm nút trắng để hiện màn hình khóa thì chỉ thấy đền trắng và dền đỏ sáng lên còn đền xanh thì không thấy sáng, sau khi mở khóa thì đèn xanh mới sáng, bạn có cách nào làm cho đèn xanh sáng lên luôn được ko?với lại cái mod khóa phím làm sao để nó xoay được, mình thấy bản này ko khóa xoay ngang luôn, làm xoay thôi vũ nhé, ko cần tự động?mong bạn chỉ cho mình sớm, thanks bạn

Chỉnh sửa cuối: