• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97mini v30 Cook Cho 523x made by Overyou and fix by Vurain84

M4_Vu0ng_001

tối nay đã có bản fix cho 5230 chưa bác Vũ,em sắp phải đi rồi...hóng lắm rồi đấy...

mjnha9

cfw này có rung khi gọi không mọi người nếu chưa minh còn tim để mod vào

mjnha9

dù sao cũng thanks.thấy cũng hấp dẫn muốn hỏi trước để khỏi plash nhiều lần mệt

M4_Vu0ng_001

sáng mai mới up được bạn port đi k có lỗi đâu
vậy thì ăn trước mọi người vậy :D
cảm ơn bác vũ....
ah,bác Vũ cho e hỏi,nếu muốn mod lại cho music player chỉ quét nhạc tại E/music chứ ko phải E/sound thì làm thế nào,với lại bản này nếu mod bàn phím gốc vào thì có dính lỗi thiếu nút không???

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

vậy thì ăn trước mọi người vậy :D
cảm ơn bác vũ....
ah,bác Vũ cho e hỏi,nếu muốn mod lại cho music player chỉ quét nhạc tại E/music chứ ko phải E/sound thì làm thế nào,với lại bản này nếu mod bàn phím gốc vào thì có dính lỗi thiếu nút không???

muốn chỉ quét nhạc ở mục E/MUSIC thì bạn copy cái này vào rofs2 là ok ngay nha
http://www.mediafire.com/?8b9g04j2fm5as54

Z

zdressupgames83

Guest
cám ơn bạn nhiều, tự mò cũng được nhưng có guide này thì nhanh gọn đỡ tốn time và thành công nhanh hơn :-s

XpressmusicS19

đang up rất là tốt nhất là nhạc đó so với cái bản mà nhiều người đang xài hiện giờ sê thấy sự khác biệt, fw tốt mà k ai quan tâm, rõ chán
Hi.tại bên pdaviet mình đa số là khách quen của Duy Thanh và Thanhhai rùi,phải ở bên congnghe24 thì mới biết đc mà a.e thì lâu rùi vẫn dùng bản của Overyou cho 58 rùi.phải nói là 1 CFW quá chất lượng.bạn nào ko thử thì hơi phí.