• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6 nâng cấp firmware 21.0.4 ,CFW by Hoàng Hải

Status
Không mở trả lời sau này.

tommy_trant20

các bạn cho mình xin dg link down ve fw 21 của x6 dưới dạng file .exe để cài đặt sao đó flash đc ko.

Phoenix

Chạy một thời gian giờ thấy chậm chậm, menu thi thoảng bị lag, treo máy, HR lại không ăn thua. Chắc flash lại quá!!!!!!!!!!

Ntv_79

bạn Hoàng Hải cho mình xin cái soft autoinstall đc ko ? :)

Biết tên rồi google phát là có thôi mà! Nếu thích bản zip để bung vào room thì vào topic tổng hợp các thủ thuật cook sẽ có mà!

Phoenix

Test bản đấy trước rồi nhưng không khoái vụ 9HS lắm, nặng máy...

hoanghai2908

bản cfw 8HS mới,hi vọng lần này đã test trực tiếp trên máy sẽ là bản hoàn thiện

hoanghai2908

sẽ có cả bản 9 HS cho các bạn thik,thực sự mình thấy HS SS đưa vào Nokia cũng ko hay lắm :D

soc0la

Mình nghĩ bạn bỏ cái HS SS đi cho nó nhẹ.. thực sự cái này dùng không có 1 chút hay ho j :D

hoanghai2908

thật ra đag đi du lịch tiện cầm lap chơi,nhg chưa tiện up cả gói cfw lên,chờ mấy hôm nữa nhé :D
bản 9 HS chạy cũng đảm bảo tốc độ luôn :))

oanhvinhquang

thật ra đag đi du lịch tiện cầm lap chơi,nhg chưa tiện up cả gói cfw lên,chờ mấy hôm nữa nhé :D
bản 9 HS chạy cũng đảm bảo tốc độ luôn :))

Thế àh.Sướng nhỉ.Đi chơi vui vẻ nha,Nhanh nhanh nha bạn,nôn quá rối =D>

soc0la

tha thiết nhờ bạn Hải mod thêm thư mục ảnh nghĩa là trong " bộ sưu tập" chỉ hiện ảnh trong thư mục "images" ! :)

Status
Không mở trả lời sau này.