• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6 nâng cấp firmware 21.0.4 ,CFW by Hoàng Hải

Status
Không mở trả lời sau này.

nhhai123

Bac oj,kaj' 9hs file gadget.swf nam o cho nao zay bac,sao em tjm hoaj ma ko thay,xaj xplore tjm cug bo tay lun. No o cho nao bac chj dum em voj nha

nhhai123

Ma co cach nao doj ten may file trog Z ko bac. Em tjnh doj hs nexus nhug file trog do toan read-only. Em ko chep gj zo Z dc ca. Hjx

GER2407

Ma co cach nao doj ten may file trog Z ko bac. Em tjnh doj hs nexus nhug file trog do toan read-only. Em ko chep gj zo Z dc ca. Hjx

File trong ổ Z làm sao mà chỉnh sửa được bác ơi, muốn sửa cái gì thì chỉ sửa file FW gốc rồi Flash lại thôi.

hoanghai2908

dùng caí nexus tốn pin lắm mà xấu :D
mấy cái sọc chạy wa lại thô kih khủng,đag dùng N1 hôm thử làm mà nhìn thấy tởm :))

tommy_trant20

pác hoàng hải ơi cho mình xin link down fw v21 kiểu file exe đi.mình mới cài lại win nên bị mất rồi nên hack ko dc

Phoenix

pác hoàng hải ơi cho mình xin link down fw v21 kiểu file exe đi.mình mới cài lại win nên bị mất rồi nên hack ko dc

Làm gì có link nào kiểu exe đâu bạn. Link mediafire là dễ down nhất rồi đó. Mà bạn có biết flash không nhỉ mà lại hỏi câu này :-?

eminemlata

bạn ơi, làm cách nào để cho những bài hát nhận qua bluetooth vào thư viện nhạc đc vậy. mình chọn " làm mới thư viện" nhưng nó báo là 0 có file mới

GER2407

bạn ơi, làm cách nào để cho những bài hát nhận qua bluetooth vào thư viện nhạc đc vậy. mình chọn " làm mới thư viện" nhưng nó báo là 0 có file mới

Nếu bác sài cook của hoanghai thì phải chuyển những bài nhạc nhận qua bluetooth vào E/music thì trình nghe nhạc mới nạp đc.

GER2407

chuyển như thế nào nhỉ.

pó tay! E hỏi thật nhé bác dùng đt được bao lâu rồi ạ?
tìm đến File Manager vào ổ chứa nhạc bác cần chuyển... tìm đến bài hát -> chọn tùy chọn và tìm chức năng copy hoặc chuyển..rồi làm theo như hướng dẫn trên màn hình.

dinhhaanh

sao m flash bản 8HS xong ngon lành rùi, mà màn hình lúc nào cũng sáng nhỉ? đèn màn hình ko tắt chút nào?

dinhhaanh

m chỉnh rồi, để 20s 10s 5s mà cũng ko đc, nó cứ sáng liên tục, ức chế thật

Status
Không mở trả lời sau này.