• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMNIA HD V40 5233, V52 5800 10HS

Status
Không mở trả lời sau này.

bente402

làm lạj vàj lần đj.lúc kêu power on now thì nhấp nút nguồn vài lần (nhấp thôj chứ k đè lâu ) .đến khi nge có tiếg bip trên pc là đc r đó.chờ khoảng vài phút là flash xog.

làm y như bạn nói đó nhưng mà tới đó không chạy dc nữa...có tiếng bíp nhưng cũng đứng lun chỗ đó

vietphuoc

mình vừa falsh,chỉ bị lỗi hệ thống khi khởi động thôi,còn lại dùng bình thường :d. mấy cái widget của samsung khá đẹp :)

luv_mit

Member
nếu bạn copy vào C rồi thì chuyển qua basic rồi chuyển lại HS omnia nha, còn báo lổi Hệ thống mình nghĩ là do phần mềm AI của PNHT

thế anh có lược bỏ được cái phần mềm này ko ạ?
Lỗi hệ thống hoài sau mỗi lần khởi động lại máy

mathanh

thế anh có lược bỏ được cái phần mềm này ko ạ?
Lỗi hệ thống hoài sau mỗi lần khởi động lại máy

ok mình sẻ bỏ cái nay đi, và để mặc định hết, và làm cho 5800 5230 hết

bente402

ok mình sẻ bỏ cái nay đi, và để mặc định hết, và làm cho 5800 5230 hết

vậy maj có không anh Thanh..mà anh cook thêm mấy tùy chọn cfw của duythanh vào nhé...vídu như acelswich ấy.hi

bente402

Anh mathanh lên sym3 rồi nên bây giờ ít thấy lên box s60v5 cm...ứơc gì sym1 up r0m lên sym3 dc gjốg như android 1.6 len 2.2....đang chờ anh mathanh ra bản fix,giền flash nữa rồi

tranconghd89

bác ơi, bao giờ thì ra bản fix vậy. dung cfwc6 nhiều rùi, giờ muốn đổi gió tý, :D

ngocha2006

Bac Mathanh co the cung cấp cho mọi người gói HS dùng để Mod cho bản minh thích không
Mình ko biết tìm đâu ra gói này để làm FW cả.

shido_katori

Active Member
em đợi anh mathanh ra cho 5230 đó, xài C6-5230 hoài cũng chán , khoái đổi gió :))

bente402

em đợi anh mathanh ra cho 5230 đó, xài C6-5230 hoài cũng chán , khoái đổi gió :))

mình củng giống bạn đây này...bản 0mina mà có những m0d như bên fw unique thì no1..keke..mình thì chỉ biết cook sơ sơ thui nên đành nhờ mấy lão đại giúp vây...nôn nóng fw fix quá

ngviethoa

bạn dùng x-plore vào ổ Z chép file Gatget.swf vào Ỗ C nha bạn. Nó thiếu cái file đó trong ổ C nên báo lỗi

sao anh ko dùng lệnh chép file gatget.swf từ ổ Z:\data qua C:\ luôn đi.
ai ko biết lại tưởng ko chạy dc.
lệnh ở 100059C9\ScriptInit.txt
thử làm thế coi sao .

shido_katori

Active Member
mình củng giống bạn đây này...bản 0mina mà có những m0d như bên fw unique thì no1..keke..mình thì chỉ biết cook sơ sơ thui nên đành nhờ mấy lão đại giúp vây...nôn nóng fw fix quá
tài năng hèn mọn nên phải ... chờ thời :p

ngviethoa

đề nghị mathanh cung cấp từng gói HS 1 để anh em ai thik HS nào thì cook.ko cook hết vào có mấy cái cùi quá ko thik dùng lại ko biết làm thế nào?

shido_katori

Active Member
đề nghị mathanh cung cấp từng gói HS 1 để anh em ai thik HS nào thì cook.ko cook hết vào có mấy cái cùi quá ko thik dùng lại ko biết làm thế nào?
cũng hay ... :-?

bente402

đồng ý vớj bác hòa...thích cáj omina thôj..còn mấy hs khác thì cài file sis là xong...vì vậy anh mathanh cho bọn em xin cái gói từng hs nhé

Status
Không mở trả lời sau này.