• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P1i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P1i

minhlonh87

Bạn thử kiếm cục sạc đa năng rồi sạc lại cục pin thử xem? Có thể bạn sạc bằng máy tính bị lỏng cáp USB nên pin bị kiệt khởi động không dc thôi.

Em nghi không phải lỗi này, vì khi em up firmware thì lúc dí phím C thì máy tính vẫn nhận ra con e P1 của em, và nó có cho update, nhưng mà update được tí thì ngỏm :(

NokuaN70

Well-Known Member
Vậy thì update FW lại. Do quá trình update chưa hoàn tất nên ĐT bị lỗi thôi.

minhlonh87

Hic. COn P1 của em bị tình trạng như trên, em mới up firmware cho nó, nhưng cũng không thành công bác ạ, chắc là phải tạm biệt với e nó vậy :((

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn tìm máy tính khác và tiến hành Update FW lại thử xem. P1 update FW rất khó die máy, bạn cứ yên tâm mà up nhé. Kẹt lắm thì đem ra THBH cho nó làm.

hoanghai_188

Cho em hỏi muốn đổi ảnh nền skin cho iphone lock thì lam thế nào ạ. Congvoi cũng có gt 1 bài nhưng cái phần mềm bằngn tiêng Trung, ảnh minh họa thì không xem được nên em không bít đường làm thế nào cả.hix
Em xin hỏi thêm la con P1i của e có cái phần mềm quản ly tin nhắn nào mà có thể tự động gửi tin nhắn đi vào 1 giờ đãn hẹn trước không ạ? Nếu có thì các bác cho e xin link với

Chỉnh sửa cuối:

bachletuyet

Giúp P1i bị quên lock code

cả nhà giúp em với .lấu không tới con P1i hôm nay động vào thì bị quên mất pass để vào máy .cả nhà giúp em làm sao unlock và cho nó về code/0000 với

MinhThang

Manager
cả nhà giúp em với .lấu không tới con P1i hôm nay động vào thì bị quên mất pass để vào máy .cả nhà giúp em làm sao unlock và cho nó về code/0000 với

Nếu bạn đã đặt pass mà bị quên thì chỉ có đường fomat lại máy thôi.

NokuaN70

Well-Known Member
Giờ này mới chơi P1i à? Cố gắng giữ gìn em nó đi, mình cũng còn 1 con nhưng chỉ để đọc ebook, lâu lâu nghe nhạc. Em này gắn bó với mình cũng khá lâu nên không nỡ bỏ.

dulichETV1

Giờ này mới chơi P1i à? Cố gắng giữ gìn em nó đi, mình cũng còn 1 con nhưng chỉ để đọc ebook, lâu lâu nghe nhạc. Em này gắn bó với mình cũng khá lâu nên không nỡ bỏ.

trước e nghèo làm gì có tiền mà chơi :( giờ có chút ít thì cố gắng đú đởn tí :))