• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

ecuem

rất tiếc..nếu dùng dòng E thì...logo quá bé..chẳng dùng đc.rõ bùn...thui hnao giàu mua tạm đổi máy sau vậy

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

- Nều những ai xài Logo mà không động hay có những lỗi phát sinh cho những dòng mày mới cũng như các dòng E Seri thì các bạn nên dùng phiên bản làm logo động cuối cùng này. Chúc các bạn vui vẽ trên con đường cuộc sống của các bạn.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Link phần mềm phiên bản cuối cùng : http://www.mediafire.com/?nk3mojydymn

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

leminhhai111

- Nều những ai xài Logo mà không động hay có những lỗi phát sinh cho những dòng mày mới cũng như các dòng E Seri thì các bạn nên dùng phiên bản làm logo động cuối cùng này. Chúc các bạn vui vẽ trên con đường cuộc sống của các bạn.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

phiên bản này có tăng giảm k.thước hinh không vậy BẠN

nguyentanbinh

Well-Known Member
E thấy ko động mà a. Chỉ có chữ đầu mới động. Hay máy của e bị sao à.

sao mình cài vào máy cái logo thỉnh thoảng chỉ nháy mot cái rồi ko thấy nữa nhỉ

mình cũng bi y như vây

Cảm ơn mod, nhưng em ko thấy hình động gì vậy a? Nguyentanbinh bạn làm giúp mình lại bài #182 với. Thanks

phiên bản này có tăng giảm k.thước hinh không vậy BẠN

- Tất nhiên là có rồi. ok

JS_AnhTuan

Active Member

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

N96 ok ko anh bình?

datvietdatviet

Ae khôg ai yêu cầu làm logo nữa àh :D hnay thằng bạn xem đt mình thấy logo ẹp qúa nên nhờ mình xin cho 1 kái, tanbinh làm mình xin tiếp nha :p
chữ xuân cừơng nha thiết kế như mấy logo mình xin ý.xin cảm ơn tanbinh

ngoctrien

Member
Cho mình xin chữ ngọc trjển giống chữ xuân cường đó bạn có cả chữ động nhé bạn và cho mình chữ vjệt anh nữa nhé than'ks !

anhtang

Anh ui nhờ anh làm hộ em chử anh tăng làm cho chử nó xoay xoay giống với chử hết tiền mà đả có người nhờ anh làm rồi ah luôn tiện làm thêm cho em củng là chử anh tăng nhưng nó xoay xoay giống vơi chư pdaviet.net có trong bộ logo ở tren,thanks anh nhieu nhieu

JS_AnhTuan

Active Member
Cho mình xin chữ phương nam, chí thạch, hải yến, ngọc ánh chữ màu vàng, có động kiểu xoay chữ vừa đổi màu sang xanh đó. Thanks!

phiphong_78

- đó là do bạn chỉnh time gian ẩn hoặc mở logo nên nó có trường hợp như vậy nên đề là số O

vẫn ko đươc .có lẽ n96 ko dùng đc.cai vào sonyericson Statio la s60v5 logo thỉnh thoảng còn chớp môt cái.n96 s60v3 thì chang thấy logo đâu