• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

ducthuan113

Active Member
Không hiểu ý bạn..:-/:-?

Mình không biết tìm mấy cái animation đẹp của Xara ở đâu cả, toàn mấy cái củ chuối nên không biết pác có animation nào đẹp không :D

Bác làm cho em 2 kái hình trái tim như trên với nhìn đẹp quá Hồng Víp và BoyKuTeo

Hàng của bạn đây :D

Có 1 chút khác biệt vì không thể làm giống tác giả :))

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Mình không biết tìm mấy cái animation đẹp của Xara ở đâu cả, toàn mấy cái củ chuối nên không biết pác có animation nào đẹp không :D

Hàng của bạn đây :D

Có 1 chút khác biệt vì không thể làm giống tác giả :))

Bạn là người có khướu thẩm mỹ,bạn sẽ thiên biến vạn hoá với XARA3D.
Bạn đã làm chủ được xara3D rồi đó+chút khướu thẩm mỹ sẽ có những logo 3D động ưng ý.Lúc nào rảnh thì vào yahoo! sẻ chia đam mê nha...Nick:anhcojmobjle

symbain

Làm dùm mình chữ Tan_Chicken đi bạn hịhị, khỏi khung trái tim cũng được. Thanks bạn trước

symbain

@ducthuan113: thanks bạn nhìu nhé.
@binladen1206: trùm khủng bố ơi, làm dùm mình luôn đi, có 2 cái thay đổi cho dễ hehe. Thanks trước nhé

symbain

Ngoài lề tý nha, cho mình hỏi sao onlylove80 làm được chữ MrHiếu và DVD S60 3rd ngoài màn hình vậy, ai biết chỉ dùm nhé.

symbain

@cuongnho: bạn hiểu sai ý tui nói rùi tui nói cái chữ có hình con bò cạp rùi tới chữ Mr.Hiếu rồi tới hình con thỏ đó..

ducthuan113

Active Member
Ngoài lề tý nha, cho mình hỏi sao onlylove80 làm được chữ MrHiếu và DVD S60 3rd ngoài màn hình vậy, ai biết chỉ dùm nhé.

Mình cũng không rõ lắm, nhưng đó là phím tắt chọn nhanh trái phải, có thể bác ấy đã sửa chữ lại thôi ... :D