• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

huybehp

Bạn nào muốn làm logo kiểu này
mình làm cho:D
bạn ơi làm cho mình chữ Huy bé hoặc Nokia mẫu này vs mẫu 24 được ko

binladen1206

Active Member
Cho mình hỏi làm sao để nền ảnh trong suốt vậy bạn ơi?Mình tự làm nhưng xung quanh chữ vẫn có mấy cái mảnh màu trắng nhìn xấu quá.Thank bạn trước nha!

Bạn phải up cái hình logo bạn làm lên coi như thế nào thì mới chỉ cho bạn được chứ;;)

mailey

bạn làm cho mình chữ : Tuấn Mai nhử ở hình mẫu 22 nhé
Và chữ : Ley z0n như ở hình mẫu 24 nhé
thank bạn nhiều lắm

Chỉnh sửa cuối:

mailey

rất cám ơn bạn , bạn có thể đổi màu chữ , mỗi chữ 1 màu ấy , thank bạn rất nhiều

nguyenanhcp

ban ơi làm thêm hộ mình thêm chữ Kien Phuong với thanh bạn nhiều nha!bạn làm dùm minh một kiểu chữ màu đỏ và 1 kiểu màu xanh!thanh nhiều nha

nguyenanhcp

ban ơi phiền bạn để giúp minh font chữ giống như Hiếu duyên và pdaviet.net được không?thank bạn nhiều

binladen1206

Active Member
ban ơi phiền bạn để giúp minh font chữ giống như Hiếu duyên và pdaviet.net được không?thank bạn nhiều

Của bạn - k biết có theo như bạn yêu cầu k chứ phông chữ mỗi người dùng mỗi khác nên đôi khi k thể theo hết được yêu cầu từng người.