• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

binladen1206

Active Member
làm cho mình chử -->Thanh Quoi
nha bạn thank

Của bạn - Hum nay mới thấy nên hơi chậm trễ:D]

di đâu cũng gặp anh bin hết sẵn anh làm giúp em chử *Tân Thiên Tử* và chử *Tân Trân* nhé.làm đại nhiều mẫu đi anh ruột thanks an trước nha

binladen1206

Active Member
di đâu cũng gặp anh bin hết sẵn anh làm giúp em chử *Tân Thiên Tử* và chử *Tân Trân* nhé.làm đại nhiều mẫu đi anh ruột thanks an trước nha

Của bạn!

làm em chữ< hung cot >kiểu gì anh thấy đẹp là được:D

Của bạn!

SAO KHONG DOWLOAD DUOC TRONG FLE DINH KEM VAY MOD

Thời gian trước 4rum bị lỗi nên tất cả những tập tin đính kèm k down được bạn à!

Chỉnh sửa cuối:

Anhquoi

Bạn biladen ơi làm giúp mình chử
Thanh.Quoi mẩu 5 ở bài 1
nha xin lổi vì đả làm phiền :))
màu xanh này nha
fonts chử kiểu (I Love pdaviet) chử ký bạn đó

Chỉnh sửa cuối:

Anhquoi

Bạn biladen ơi làm giúp mình chử
Thanh.Quoi mẩu 5 ở bài 1
nha xin lổi vì đả làm phiền :))
màu xanh này nha
fonts chử kiểu (I Love pdaviet) chử ký bạn đó
mình thích fonts chử ký của bạn hix
làm thêm cho mình
màu đen ,đỏ , vàng , hồng khi nào xong củng đc :)) fonts thư pháp bạn thấy đẹp là được. (vẩn kiểu chuyển động ấy nha bạn)
yêu pdaviet quá

Chỉnh sửa cuối:

binladen1206

Active Member
mình thích fonts chử ký của bạn hix
làm thêm cho mình
màu đen ,đỏ , vàng , hồng khi nào xong củng đc :)) fonts thư pháp bạn thấy đẹp là được. (vẩn kiểu chuyển động ấy nha bạn)
yêu pdaviet quá

Theo yêu cầu bạn xem đài :D

binladen1206

Active Member
ai biladen. sao em xóa đc logo viettel rồi .còn cái logo động k hiện ra là sao hả anh

Bạn cài soft AnimSpriteLite này chưa - có cái này thì mới dùng được mấy cái logo động được bạn à!

Chỉnh sửa cuối:

hungkhanh1910

Bạn cài soft AnimSpriteLite này chưa - có cái này thì mới dùng được mấy cái logo động được bạn à!

cài rồi. xóa cài lại mới đc nà .tks anh. làm em cái <0983545647> nha anh .càng nhiều kiểu càng tốt .Tks cái nữa

sorry_mom6868

Anh làm ơn làm cho em chữ Hà Giao bằng chữ thư pháp màu đen và trắng giống với chữ kí của a và làm mẫu 5 a nhé. Cảm ơn a nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

sorry_mom6868

Dạ rồi e cảm ơn. A cho e hỏi nhờ cái, chữ Thư Pháp này là font nào trong Xara3D6 vậy a? E tìm mãi mà ko thấy cái font này a ạh.

sorry_mom6868

A làm ơn làm lại cho e chữ Hà Giao giống kiểu giống như chữ kí của a đc ko ạ? Chữ thư pháp màu đen a nà. Thanks a.