• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenson_44

mình không muốn nhá máy vì sợ mất công phải đi đăng ký sim lại! mà mình chỉ muốn tự động bắt cuộc gọi theo số ĐT cài trong danh sách đen thôi, chứ không phải tất cả cuộc gọi như jeet đâu! bạn có không cho mình với!

Bạn thử dùng IVCM xem sao?

phananhvusv

nhưng mà cũng tốn tiền các bác ạ. tối qua đến h nháy tốn mất 2k :D:D

Rất là tốn tiền, tôi sài 1 lần rồi bỏ luôn, có cái không tốn tiền đấy! cũng giống cái này nhưng được chỉnh sửa lại đôi chút nên không tốn xu nào! :D

caobathinh

Rất là tốn tiền, tôi sài 1 lần rồi bỏ luôn, có cái không tốn tiền đấy! cũng giống cái này nhưng được chỉnh sửa lại đôi chút nên không tốn xu nào! :D

có cái gì chỉ với bạn mình thấy hay đó ko tốn tiền

leetran72

Em up lên mấy cái Bombing và bombing timesleep (nháy máy và nháy máy hẹn giờ). Chia ở các mức giới hạn n giây(phút)/1 cuộc kế tiếp (hay gọi là khoảng cách thời gian giữa mỗi lần nháy máy>:)) là 0.2s, 0.7s, 1m, 3m, 5m, 10m. Tha hồ cho các bác chọn lựa >:)
Thank em phát nha!

traicauhd

bạn test rồi à bạn cho ý kiến đi
mình thì test vói thuê bao trả sau nên không biết là có mất tiền hay không nhưng mà kết thúc cuộc gọi thì đều 0.0.0.0 . không biết là có mất tiền hay không

nói chung là được

lilama111

Đéo được. cài python ok roi, dùng ứng dụng trên nền python ok, thế mà đến cái .py này thì bó tay vì không thấy biểu tượng python để chạy cái này ở đâu hết.

fuu_fuu

nói chung trên dt mình thì thấy thời gian là 00:00:00, nhưng mà dt đối phuơng thì hiện 2s có khi 3s nữa, nhưng mà không thấy trừ tiền (kiểm tra bằng tough balance)

maximux3000

mình nhớ là có post lên phần mềm nhá máy rồi mà ta ko biết có để lộn bên box seri v5 ko nhưng cái pm của mình ác hơn của bạn là nhá ko ngừng nghì hết pin thi thôi, 1 ngày mình nhá lên đến 3000 cuộc .....

fuu_fuu

mình nhớ là có post lên phần mềm nhá máy rồi mà ta ko biết có để lộn bên box seri v5 ko nhưng cái pm của mình ác hơn của bạn là nhá ko ngừng nghì hết pin thi thôi, 1 ngày mình nhá lên đến 3000 cuộc .....

phần mềm này nếu bạn đặt số lượng lớn thì nó cũng nhá chết lun đó,không dừng dc đâu

maximux3000

phần mềm này nếu bạn đặt số lượng lớn thì nó cũng nhá chết lun đó,không dừng dc đâu

của mình ko cần thiết phải đặt sll mà ghét thì ghi số dt vào mà bằng chéo thôi=))=)) bảo đãm đổ chuông y như cuộc gọi bình thường đến khi nào ng ta bắt thì thôi , bảo đảm ng ta bắt máy nhanh cở nào cũng 0giay

Status
Không mở trả lời sau này.