• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Vậy bgiờ túm lại là em fải down cái gì hả bác MinhThắng? chỉ dùm em rõ hơn đi. Nói đại khái thế chỉ dành chO mấy bác Pờ rồ thôi. Em Gà lém. Chỉ dùm rõ hộ em cái. Em khoái cái nì lắm. Hehe.Thanks

Bạn đọc kỹ bài 1 và làm theo hướng dẫn, bài hướng dẫn quá đầy đủ cụ thể mình không còn nới thêm được đièu gì, cứ làm theo từng bược chúc bạn thành công.

anhle005

sao em cài rồi mà ko thấy file c:ringer.py:(

vậy máy của em đang dùng là e 63 có thể dùng được phần mềm này được ko vậy anh.em gà máy cái này lắm.mấy anh chỉ dùm em được ko vậy :(

Last edited by a moderator:

hunterviet

Well-Known Member
sao em cài rồi mà ko thấy file c:ringer.py:(
vậy máy của em đang dùng là e 63 có thể dùng được phần mềm này được ko vậy anh.em gà máy cái này lắm.mấy anh chỉ dùm em được ko vậy :(
Posted via Mobile Device
Bạn cài bộ Python mới nhất xem. E63 cụng thuộc s60v3 nên bn cứ cài thử xem. Chỉ là mất chút thời jan thôi mà

traicauhd

kết quả test của mình đây
pm nhá máy rất nhanh không mất tiền nhược điểm của nó là khi người kia từ chối cuộc gọi hoặc tắt nguồn thì nó không kết thúc nhá
pm ringer nhá máy chậm . mất tiền

nguyenson_44

Hiện giờ vẫn chưa thấy có pm nhá máy nào nhá chậm nhỉ (nhá đến khi khi đối phương bắt máy thì pm tự tắt ngay)

traicauhd

Hiện giờ vẫn chưa thấy có pm nhá máy nào nhá chậm nhỉ (nhá đến khi khi đối phương bắt máy thì pm tự tắt ngay)

bạn dùng auto hangup khi người kia nhấc máy thì bên mình tắt nhưng mất 2 3 giấy

PTLHH

Sau khi cài vào 6220c em thấy nó hoạt động thế này
Set mấy giây thì cũng chỉ nháy 1 tiếng, nếu bên bắt máy ngay thì nó tự ngắt luôn và ko nháy nữa, có thể em cài vào lỗi chăng, có bác nào như em không

jony982

Đây là phần mềm chạy trên nền Python có chức năng nháy máy không hạn chế số lượng cuộc gọi.

Để cài phần mềm này, trước tiên bạn phải cài Python 1.42 và Python Scriptshell.Down hai cái đó ở đây và cài vào máy.

Down file Ringer đính kèm bên dưới, giải nén ra file ringer.py rồi dùng trình quản lý file chép vào folder python. Folder này xuất hiện trong thẻ hay bộ nhớ máy tuỳ thuộc vào bạn cài 2 file python bên trên ở đâu.

Vậy là xong phần chuẩn bị. Còn đây là hình hướng dẫn thực hiện:

1. Chạy Python>> Option> run script:

2. Chọn file ringer.py: ( hình vẽ file đó nằm trong ổ C nhưng có thể nó nằm trong thẻ nhớ )

3. Điền số của nạn nhân:D

4. Điền số lượng cuộc gọi:D 100 cho nó sập màn hình luôn:))

5. Điền số giây của mỗi cuộc gọi: ( nên để là 1, để là 0 thì nó ko chạy đâu).

6. Cứ để nguyên như thế đến khi máy bên kia sợ quá:))

LyT4mHo4n-www.ledmobile.net

mình không muốn nhá máy vì sợ mất công phải đi đăng ký sim lại! mà mình chỉ muốn tự động bắt cuộc gọi theo số ĐT cài trong danh sách đen thôi, chứ không phải tất cả cuộc gọi như jeet đâu! bạn có không cho mình với!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
mình không muốn nhá máy vì sợ mất công phải đi đăng ký sim lại! mà mình chỉ muốn tự động bắt cuộc gọi theo số ĐT cài trong danh sách đen thôi, chứ không phải tất cả cuộc gọi như jeet đâu! bạn có không cho mình với!

Chỉ có bắt tất cả chứ ko có bắt theo danh sách đen đâu bạn à :)

Status
Không mở trả lời sau này.