• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

nholong

bác nào test cái này chưa ? liệu nháy 1000 lần như thế .. máy mình có sập ko ?? hik....

sbgr2001

jeer moi la pm nha may vo dich. co rat nhieu nan nhan cua minh, do toan la nhung nguoi minh ghet. ho chi co tat nguon thoi.

tux4892

mình test thấy 1 vấn đề chẳng hiểu tại sao nè. minh để 0 giây thì nó vẫn chạy hôk như bạn nói là: "nên để là 1, để là 0 thì nó ko chạy đâu". tuy nhiên để 0 giây nếu họ hôk nghe kịp ( thường xuyên) thì hôk sao , nhưng họ bắt kịp ( chẳng hiểu kiểu gì thì lại đến tận 2 giây ,3 giây mới ngừng cuộc gọi

langmanhtung

python 1.42 với python scriptshell bạn nói là ở đâu thế? Mình không tìm thấy bạn à!
Posted via Mobile Device

emyeubom

cho mình hỏi, cài python 1.45 xog rồi, và cài scriptshell 1.43 không phải 1.45, như vậy có xài đc không ta

vd_st

các anh cho em hỏi cái này với.không hiểu sao em đã cho cả cái file ringer.py vào folder có Python 1.42 và Python Scriptshell.Down rồi mà khi vào pyhton Scriptshell.Down kia ở phần ứng dụng trong máy thì lạ ko thấy cai ringer.py đâu cả.vậy là sao ah?
MONG CÁC ANH GIẢI ĐÁP NHANH CHO E. may em la` NOKIA 5320 XM

jackietran

phần mềm hay quá...em rất ức chế khi bị bọn nó nháy máy, nên thành ra em muốn trả thù những thằng như thế... cho chúng nó chừa đi cái tật nháy máy. Báo lên tổng đài cũng không đe dọa được chúng nó ^^ vì nó lại lấy số khác chơi mình... Thành thật cám ơn bác nhìu nhé

HotelHoangMinh

các anh cho em hỏi cái này với.không hiểu sao em đã cho cả cái file ringer.py vào folder có Python 1.42 và Python Scriptshell.Down rồi mà khi vào pyhton Scriptshell.Down kia ở phần ứng dụng trong máy thì lạ ko thấy cai ringer.py đâu cả.vậy là sao ah?
MONG CÁC ANH GIẢI ĐÁP NHANH CHO E. may em la` NOKIA 5320 XM

file ringer.py bạn phải lưu ở bộ nhớ máy thì được thôi.

HotelHoangMinh

phần mềm hay quá...em rất ức chế khi bị bọn nó nháy máy, nên thành ra em muốn trả thù những thằng như thế... cho chúng nó chừa đi cái tật nháy máy. Báo lên tổng đài cũng không đe dọa được chúng nó ^^ vì nó lại lấy số khác chơi mình... Thành thật cám ơn bác nhìu nhé

Nhấn Thanks là đủ rồi bạn ơi.

CuTyTiToe

Híc. Em không sài đc cái này với con N81 của em. Em down Python.rar và cái Ringer.rar. Tạo New Forder ở trên thẻ rồi giải nén thì được mỗi cái Ringer.rar giải nén được 2 file readme.txt và ringer.py. Còn cái không giải nén đc là sao hả các bác? Em mù chữ về khoản này lém. Nhờ các bác chỉ giáo hộ. Thanks

DinhTuan

Híc. Em không sài đc cái này với con N81 của em. Em down Python.rar và cái Ringer.rar. Tạo New Forder ở trên thẻ rồi giải nén thì được mỗi cái Ringer.rar giải nén được 2 file readme.txt và ringer.py. Còn cái không giải nén đc là sao hả các bác? Em mù chữ về khoản này lém. Nhờ các bác chỉ giáo hộ. Thanks

có thể do trong quá trình down của bạn bị lỗi, giờ có phiên bản python 1.9.7 rùi thì phải , bạn dùng cái đó cho tiện và dúng luôn phần mềm nhá máy miscal cho tiện

MinhThang

Manager

Đây là pm chạy trên nền Python vì vậy muốn nó hoạt động thì máy của bạn phải cài bộ Python.

CuTyTiToe

Vậy bgiờ túm lại là em fải down cái gì hả bác MinhThắng? chỉ dùm em rõ hơn đi. Nói đại khái thế chỉ dành chO mấy bác Pờ rồ thôi. Em Gà lém. Chỉ dùm rõ hộ em cái. Em khoái cái nì lắm. Hehe.Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.