• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
không, tải cái phần mềm nháy máy ấy, mình không tải đc là sao, các bạn test dùm mình cái

Cái link bạn down không được là cái Python 1.44, search trong 4rum có đó :D
Còn chủ yếu cái để nháy máy thì là file đính kèm, down dễ dàng.

nadna

Đây là phần mềm chạy trên nền Python có chức năng nháy máy không hạn chế số lượng cuộc gọi.

Cái này hay quá, đang có kế hoạch "trả thù"; đồng ý với 1 số bạn là cần phải có văn hóa mobai nhưng đối với kẻ thù thì cần gì văn hóa nữa, phen này thì chết với ông :)). Thanks giot_tinh_cay_dang và pháp sư

Cài được rồi, hô hô! Lại còn edit được nữa chứ. Hôm nay sẽ bắt đầu thử. Phải search lại cái number của kẻ thù đã. Mà hình như Viettel trả sau nó ko cho dấu số nữa các pac nhỉ.
Thanks các bác nhìu!

TraiNgheoHn

Bạn cẩn thận không mất tiền oan đấy,giờ chẳng có mạng nào cho phép nháy 3s mới tính tiền đâu

dienwee

mình đang xài python 1.4.4 kobít có ảnh hưởng j` ko. nháy đc vài cái là nó thôi à. chán gê. có phần mềm nào khác nữa ko.

MinhThang

Manager
mình đang xài python 1.4.4 kobít có ảnh hưởng j` ko. nháy đc vài cái là nó thôi à. chán gê. có phần mềm nào khác nữa ko.

Bạn đang sử dụng máy gì? bạn để khoảng 10 cuộc với thời gian 2 giây xem sao.

Kojiro

Super V.I.P

Có file cài đặt bằng file sis, dùng cũng được đó bạn!

h8k5

đã thử :D nhưng tốn tiền quá, giờ mà bên kia nghe máy. 0.99 giây mạng đã tính tiền rồi đó. cẩn thận nha anh em.

MinhThang

Manager
Đây là phần mềm chạy trên nền Python có chức năng nháy máy không hạn chế số lượng cuộc gọi.

Để cài phần mềm này, trước tiên bạn phải cài Python 1.42 và Python Scriptshell.Down hai cái đó ở đây và cài vào máy.

...........

Coi lại cái link ngày nay không down đuợc đang cần bản này, host khác đi Giot tinh cay ngot ơi hiiii.

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
nạn nhân có phần mềm chặn cuộc gọi là không ăn thua gì roai`:D

Hehe, đã có người viết ra phần mềm nháy máy thì phải có người khác viết ra phần mềm chặn cuộc gọi chứ bạn :D Trong cuộc sống cái gì nó cũng phải cân bằng với nhau vậy thì ta mới sống được chứ :-?

MinhThang

Manager
Hehe, đã có người viết ra phần mềm nháy máy thì phải có người khác viết ra phần mềm chặn cuộc gọi chứ bạn :D Trong cuộc sống cái gì nó cũng phải cân bằng với nhau vậy thì ta mới sống được chứ :-?

Đâu phải máy nào cũng cài được pm chặn cuộc gọi đâu bạn,nhưng ngày nay các nhà mạng đã tính cước theo kiểu mà chúng ta không nên dùng pm đó nữa rồi.

Ăn chơi thì phải tốn kém chứ anh, mua 1 cái sim khuyến mại 50K tài khảon >150K rồi nháy thoải mái, lại đỡ bị nhà cung cấp mạng chú ý nữa chứ;P

heqingsong

các bác có test thử chưa nếu nháy máy dấu số thì chỉ dấu dc lần đầu tiên thôi còn từ lần thứ 2 đổ đi sẽ hiện số đấy các bác nên cẩn trọng tôi đã thử rồi 2 lần đều thế cả

Zenki

Super V.I.P
Chỉ xài cho biết thôi đừng nên quá lạm dụng mà chọc phá người khác :D

Status
Không mở trả lời sau này.