• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

heqingsong

Chỉ xài cho biết thôi đừng nên quá lạm dụng mà chọc phá người khác :D

Không chọc phá người khác thì cài vào làm gì?:-/
Đấy là tôi cảnh báo thôi chứ tôi cũng đâu có dùng đến đâu tôi chỉ test thử trên máy thấy thế thôi=))

MinhThang

Manager
nó nhá máy đc có khoảng 5~6 cái là ngưng ah, mặc dù để nhá máy 100

Bạn để thời gian nhá là bao nhiêu? mình để 2 giây nhá vô tư mà, để 1 giây ngắn quá chắc nó khởi động nhanh nên bị đơ máy đó bạn.

4380

Không chọc phá người khác thì cài vào làm gì?:-/
Đấy là tôi cảnh báo thôi chứ tôi cũng đâu có dùng đến đâu tôi chỉ test thử trên máy thấy thế thôi=))

Dùng để trị những em thấp thủ mà đòi lăn tăn quấy người khác

Chỉnh sửa cuối:

smallmonkey

Mình đang bị một con nhỏ nháy máy, cái phần mềm nay trả thù hehe. Cái file của Pháp sư gì đấy mình dùng thấy rất ổn!

spiderman_anhvu

Đến phải viết ra phần mềm bắt máy ngay khi có cuộc gọi, set thời gian là 0s nhỉ? Kẻo đến lúc mình thành nạn nhân thì toi :))

Đến phải viết ra phần mềm bắt máy ngay khi có cuộc gọi, set thời gian là 0s nhỉ? Kẻo đến lúc mình thành nạn nhân thì toi :))

Tôi đố bác viết được phần mềm nào mà nháy ko mất tiền đó. Bắt máy cho dù là cụp luôn vẫn mất tiền, để giá trị là 0s dù là nháy đc đi chăng nữa vẫn mất tiền:|

minhquan299

cái bản của pháp sư xài được đó, nhưng với điều kiện là xài mạng mobi, khi bạn gọi đi, nếu ở máy bạn hiện 0 giây thì mobifone sẽ ko tính tiền
còn ở viettel và vina thì sẽ tính block 6 giây

cái bản của pháp sư xài được đó, nhưng với điều kiện là xài mạng mobi, khi bạn gọi đi, nếu ở máy bạn hiện 0 giây thì mobifone sẽ ko tính tiền
còn ở viettel và vina thì sẽ tính block 6 giây

Chả mạng nào gọi đi mà bị nhấc máy dù là 0s mà ko mất tiền cả:|

minhquan299

mình đã test trên vina và mobifone, nếu bạn nào có hứng thú thì có thể thử

nhưng có một vấn đề, đó là khi bạn cài nhiều phần mềm, đt sẽ chạy chậm, do đó thỉnh thoảng thì đến 2s hoặc 5s thì mới ngắt, nhưng nhá cỡ 20 cái thì bị một lần >:)

mình đã test trên vina và mobifone, nếu bạn nào có hứng thú thì có thể thử

nhưng có một vấn đề, đó là khi bạn cài nhiều phần mềm, đt sẽ chạy chậm, do đó thỉnh thoảng thì đến 2s hoặc 5s thì mới ngắt, nhưng nhá cỡ 20 cái thì bị một lần >:)
Gặp tên nào nó cài ACM thì biết liền. Cứ bị bắt máy kể cả cụp ngay máy báo 0S vẫn mất tiền như thường. Bác quay lại cách đây 4-5 năm rồi nháy kiểu đó nhá:)

binhseu

fm này rất vui nhưng em thấy để 1s bên kia vẫn bắt được được như thường. Và thời gian chuyển tiếp các cuộc gọi hơi lâu. Nếu gặp lũ điện thoại dính đèn nháy thì nó bắt còn ác hơn ...:))

minhquan299

Gặp tên nào nó cài ACM thì biết liền. Cứ bị bắt máy kể cả cụp ngay máy báo 0S vẫn mất tiền như thường. Bác quay lại cách đây 4-5 năm rồi nháy kiểu đó nhá:)

nếu bạn rảnh hôm nào đi uống cafe rồi test thử với mình hen.

Last edited by a moderator:

sontunght

ban oi, wm 6 co dung duoc ko,chứ chỉ dùng cho symbyan thì chán quá.^^. người iu em bị mấy thằng dê nó nháy mà người iu dùng máy hèo quá, ko có phần mềmTT. em định trả thù mà em lại dụng wm6.tìm mãimà ko thấy phần mềm nào nhá máy phù hợp.TT.giúp em với.

CongVoi

Super V.I.P
ban oi, wm 6 co dung duoc ko,chứ chỉ dùng cho symbyan thì chán quá.^^. người iu em bị mấy thằng dê nó nháy mà người iu dùng máy hèo quá, ko có phần mềmTT. em định trả thù mà em lại dụng wm6.tìm mãimà ko thấy phần mềm nào nhá máy phù hợp.TT.giúp em với.

Bạn phải sang bên khu Này mà hỏi chứ.Chắc chắn có đó bạn :D

bremen

sao?? có ai là nạn nhân chưa các bạn???mình có rùi :d:d:dchoi cũng vui,nhưng nhớ là phải dấu số của mình nhé,coi chừng có ngày ăn lựu đạn:d
Cảm ơn Giot Tinh Dang Cay nhé.
Bay giờ ma có số của các bạn thì TYỆT CÚ MÈO!!!!:d

Status
Không mở trả lời sau này.