• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

vandunga3

các bác cho em hỏi em đã cài python trên thẻ nhớ như cách bác Kjr đã hướng dẫn ở 1 topic khác rồi, vậy em down Python 1.42 và Python Scriptshell thì cài trên thẻ có đc ko?

canhgioi81

Vô cùng cám ơn bác chủ topic.
Đúng là loại em đang rất cần, dạo này có thằng toàn nháy máy con vợ em lúc nủa đêm. Quả này thì bỏ riêng 1 cái điện thoại vùa cắm sạc vừa nháy máy >:)

MinhThang

Manager
Vô cùng cám ơn bác chủ topic.
Đúng là loại em đang rất cần, dạo này có thằng toàn nháy máy con vợ em lúc nủa đêm. Quả này thì bỏ riêng 1 cái điện thoại vùa cắm sạc vừa nháy máy >:)

Hừ bạn quá đắc chí, đã có đồ trị rồi bạn à, sao mà nháy họ đưọc chứ, kẻo lại bị mất tiền nữa đó.

keangnam

1 máy dùng pm chặn cuộc gọi 1 máy dùng phần mềm nháy máy đấu nhau :)) KQ . . .

anhtuan89gt

các bác cho em hỏi em đã cài python trên thẻ nhớ như cách bác Kjr đã hướng dẫn ở 1 topic khác rồi, vậy em down Python 1.42 và Python Scriptshell thì cài trên thẻ có đc ko?

ban download bản fix python1.45&me2.01 thì mới cài vào thẻ đc nhé,tìm trên diễn đàn là có đấy;)

vandunga3

ban download bản fix python1.45&me2.01 thì mới cài vào thẻ đc nhé,tìm trên diễn đàn là có đấy;)

Àh ý em là em đã cài Python trên thẻ rồi nhg ko thấy cái biểu tượng Python nào để vào run script chọn và chạy các file .py như bác chủ topic ý. Giờ muốn có thì làm tnào?
(em cài soft End_Apps của bác KJR trong topic tổng hợp lên thẻ thì chạy ngon lành suy ra=> bản Python đã cài dùng tốt)

HotelHoangMinh

Àh ý em là em đã cài Python trên thẻ rồi nhg ko thấy cái biểu tượng Python nào để vào run script chọn và chạy các file .py như bác chủ topic ý. Giờ muốn có thì làm tnào?
(em cài soft End_Apps của bác KJR trong topic tổng hợp lên thẻ thì chạy ngon lành suy ra=> bản Python đã cài dùng tốt)

Bạn nên cài Python trên máy thì sẽ OK thôi.

winter612

chep file ringer ntn ha anh oi

Nhớ viết TV có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
chep file ringer ntn ha anh oi

Mã:
Down file Ringer đính kèm bên dưới, giải nén ra file ringer.py rồi dùng trình quản lý file chép vào folder python. Folder này xuất hiện trong thẻ hay bộ nhớ máy tuỳ thuộc vào bạn cài 2 file python bên trên ở đâu

Quá rõ ràng rồi mà bạn.

cuthoi

Cái này có dấu số được không bạn? Lần trước mình có test cái của bác Pháp Sư nó nháy rất ổn, chỉ mỗi tội là không dấu số được thôi, mà nháy máy không dấu được số thì coi chừng có ngày khong còn răng ăn cháo :D . Nói đùa thể thôi, mình chỉ test cho vui ấy mà, mà mong sao đừng ai nhá máy mình :D

MinhThang

Manager
Cái này có dấu số được không bạn? Lần trước mình có test cái của bác Pháp Sư nó nháy rất ổn, chỉ mỗi tội là không dấu số được thôi, mà nháy máy không dấu được số thì coi chừng có ngày khong còn răng ăn cháo :D . Nói đùa thể thôi, mình chỉ test cho vui ấy mà, mà mong sao đừng ai nhá máy mình :D

Nháy máy như thực hiện cuộc gọi vậy thôi bạn, nên việc dấu số là không thể.

sn_azure

máy bác ơi.cái này nó không có chức năng tự nhá tiếp nhỉ.mỗi lần nhá máy số đó nữa là vào pm kích hoạt thì bất tiện quá. xài cái autohangup mà mình thấy hay hơn đó.

bác post thử phần mềm đó lên cho mọi người chiêm ngưỡng với nào :D

cuthoi

Nháy máy như thực hiện cuộc gọi vậy thôi bạn, nên việc dấu số là không thể.

Cảm ơn anh, nhưng vì khi thực hiện cuộc gọi bình thường em dấu số được, em làm bằng cách vào Call Settings -> Send my caller ID chọn NO là nó không hiện số của mình khi gọi đi (hay là vì em đang ở Đài Loan nên mới làm được, còn ở Việt Nam thì không?), nhưng khi dùng phần mềm nháy máy thì nó vẫn hiện số như bình thường. Vì thế nên em mới hỏi như thế anh à.

MinhThang

Manager
Cảm ơn anh, nhưng vì khi thực hiện cuộc gọi bình thường em dấu số được, em làm bằng cách vào Call Settings -> Send my caller ID chọn NO là nó không hiện số của mình khi gọi đi (hay là vì em đang ở Đài Loan nên mới làm được, còn ở Việt Nam thì không?), nhưng khi dùng phần mềm nháy máy thì nó vẫn hiện số như bình thường. Vì thế nên em mới hỏi như thế anh à.

Ở Việt Nam dấu số chỉ có dịch vụ mạng cho phép thôi bạn à. Vì luật pháp VN không giống như Đài Loan. Còn cách làm của bạn không biết có được hay không để tối mình thử xem sao.

cuthoi

Ở Việt Nam dấu số chỉ có dịch vụ mạng cho phép thôi bạn à. Vì luật pháp VN không giống như Đài Loan. Còn cách làm của bạn không biết có được hay không để tối mình thử xem sao.

Mong anh test giúp phần dấu số cuộc gọi, còn hiện số hay không cũng không sao, cái này em nếu dùng em chỉ dùng trả đũa những số nào nhá máy em thôi, còn các số khác thì vẫn OK à.

MinhThang

Manager
Mong anh test giúp phần dấu số cuộc gọi, còn hiện số hay không cũng không sao, cái này em nếu dùng em chỉ dùng trả đũa những số nào nhá máy em thôi, còn các số khác thì vẫn OK à.

Đã test vẫn hiển thị như thường bạn à.:D

macthienthan

mình thấy phần mềm này hay nhưng khi người bên kia bát máy lên thì chế độ nhá mất tác dụng

Status
Không mở trả lời sau này.