• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tạo C2Z cực kỳ dễ dành cho mọi người!

damhuytho

hiện tượng là ko dc,copy file kia ra E rùi,chạy soft ấn General thì nó bắt chọn ổ đĩa,chọn ổ E xong nó báo ko thấy file EFSrv.dll pó tay

máy e cũng thế nè! e dung x6 van lam nhu the à cac pro

damhuytho

ak hieu rui, tuong gi! ban kết nối với pc vào " my computer" thấy nó hiện lên ổ gì thì bạn chọn rui diền vào "select drive". nó khong phải là E:\ đâu. vd của mình là I:\

mrcunpv14

Không copy được vào ổ C

Máy của tôi đã hack (5230 dùng firmware C6 v20.0.043) nhưng tại sao không copy hay tạo được thư mục ở ổ C:? Có anh em nào biết tại sao không?

HoangPigG

Các bạn chú ý là trên đt là ổ E nhưng khi connect với máy tính thì có trường hợp sẽ thành ổ G nha

Dragon459

Manager
Các bạn chú ý là trên đt là ổ E nhưng khi connect với máy tính thì có trường hợp sẽ thành ổ G nha
nói cho chính xác là khi các bạn kết nối ở chế độ ổ đĩa chung nó báo là ổ đĩa nào thì sẽ chọn đường dẫn là ổ đĩa đó
đơn giản chỉ là chọn ổ chứa file EFSrv.dll thôi mà

ANHHUY89

bạn ui cho mình hỏi,máy mình hack uj trom rompatcher chỉ thấy có.Install server rp+. Led_on_foto 5800.
Open4all_rp+
ReadCroot
RemoveRecordtone5800
Restartpower
Không thấy có c2z máy mình là 5233.chỉ mình vs tks!

HoangPigG

bạn ui cho mình hỏi,máy mình hack uj trom rompatcher chỉ thấy có.Install server rp+. Led_on_foto 5800.
Open4all_rp+
ReadCroot
RemoveRecordtone5800
Restartpower
Không thấy có c2z máy mình là 5233.chỉ mình vs tks!
Trời!Thế topic này lập ra để làm gì ?

ngoanrazor

Well-Known Member
bây jờ đã có tool mới tạo ngay trên đt lun đó bn. Bn kiếm thử đi
tuy c2z tạo trên pc tốt hơn trên điện thoại vì source code tối ưu nhưg hơi bất tiện

ANHHUY89

mình dùng xplore coppy c2z từ ổ e vào ổ z mà nó can not.hay là phải dùng pc để chuyển hả bạn