• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tạo C2Z cực kỳ dễ dành cho mọi người!

JohnyNguyen

mình dùng xplore coppy c2z từ ổ e vào ổ z mà nó can not.hay là phải dùng pc để chuyển hả bạn

ak,anh zai ah,copy c2z vào ổ E\patches rồi vao Rompatcher apply nó lên và hưởng thụ thui,làm sao copy vào ổ Z được :p

ANHHUY89

mình tạo dc c2z trên ổ e và coppy vào E/patches/c2z.vào trong rompatcher vẫn như cũ.bạn pro chỉ mình tí

JohnyNguyen

mình tạo dc c2z trên ổ e và coppy vào E/patches/c2z.vào trong rompatcher vẫn như cũ.bạn pro chỉ mình tí

em nghĩ là anh đang rompatcher của cfw thôi,anh thử cài thêm Rompatcher plus ( + ) rồi xem lại xem :)

ANHHUY89

nói thật là mình ko bít nhìu về dt lém,ngày trước làm theo máy pro hack ở trong rompatcher nó có từng đây mục
led_on_foto 5800.
Open4all_rp+
ReadCroot
RemoveRecordtone5800
Restartpower
Mình ko bít đây la cfw hay gj nữa.tks!

duhoangmil

ban giup minh voi
khi mo c2z len thi hieu ung theme ok. nhung vao cac ung dung khac thi bao loi hoac khong vao duoc

ANHHUY89

bạn ui mình làm như hd nhưng đến lúc bấm nút general nó hiện !comple.......... vào rum xem vẫn hem thấy ổ c2z

deathdevil2010

sao mình cài vào rồi mà zo hok thấy thằng rompacher nữa mà chĩ thấy c2z. minh xài bãn cook cũa bunrieucua .007. co ai chĩ mình làm sao thấy chữ roopacher hok. thanks