• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoBook -Trình xem ảnh hay [Cập nhật phiên bản 1.25 - Trang 6]

thanhtungsx

Hồi khuya Nguyễn Mạnh Tú đã mần thịt sơ sơ pé Photbook này ! Nhưng vẫn hơi lỗi font ( Vì đây là font vẽ , do khuya quá nên em Tú mình vẽ chưa chính xác ) Các chú thông cảm cho em nó nhé !

Demo :

[/IMG]
[/IMG]

manhtu

Hồi khuya Nguyễn Mạnh Tú đã mần thịt sơ sơ pé Photbook này ! Nhưng vẫn hơi lỗi font ( Vì đây là font vẽ , do khuya quá nên em Tú mình vẽ chưa chính xác ) Các chú thông cảm cho em nó nhé !

Demo :

[/IMG]
[/IMG]

Chịu thôi ai mà vẽ nổi font này chứ có biết gì photoshop đâu mà đòi vẽ vời.
Dùng tiếng Anh đi chờ LCG ra bản hỗ trợ unicode.

Tduy

Đây! còn 12 ngày thôi.heha. có 1 file nữa fải readonly: CLOCKAPP.dat, file này dùng lock ki hét time, bạn ko xóa nó dù copy data 14 ngày cũng bị lock (n72 Me test) . Nếu read thì mổi lần mờ lại thấy t.báo tgian dùng thử. Nếu ko muốn t.báo này thì hét hạn fải copy đè.!

phuonxinh

Còn 12 ngày thì tức là tệp datacount.bi đó đã bị kích hoạt rùi, sẽ ko thể thành công được đâu.
Mình thử với hơn chục máy rùi mà chưa gặp tệp này

Tduy

Còn 12 ngày thì tức là tệp datacount.bi đó đã bị kích hoạt rùi, sẽ ko thể thành công được đâu.
Mình thử với hơn chục máy rùi mà chưa gặp tệp này
Với mình thì trail 14 hay 0 ko vấn đề, chỉ xóa file lock và copy file data là dùng tiếp. Cách ku pxinh hình như nếu bị trail 0 thì bó tay.no dùng. Chỉ format làm lại. Các mem test lại xem!??!

hoan_dh

Đã thành công trên n70 với tệp smartdev ,2 ngày rùi mà nó vẫn con nguyên 14 ngày ,hihi kiểu này mèo cô đơn đau đầu vì thằng photobook này rồi.
Vưà ra đc mấy ngày đã bị bẻ khóa
THANK FOR ALL!

phuonxinh

He he, anh em nào mà thời gian dùng thử còn 0 ngày thì cứ thử down tệp "nguyên tem" mình up về chép đè lên tệp cũ 0 ngày đó rùi đổi thành thuộc tính "chỉ đọc" xem nó có bị mất ngày nào ko...
Tệp data đó khi chưa bị kích hoạt là 64b, bị kích hoạt rồi thì chỉ còn 60b(theo kết quả trên n72)
À quên , đây không phải là bẻ khóa hay Cr@k gì đâu, chỉ là cách " lách luật " thôi

Chỉnh sửa cuối:

Tduy

Cúp điện! Mính cài lại test thử! Now ôi! Nó lại nhảy lung tung time trail ! Bây giời lại ra vấn đề nữa??! đóng băng có vấn đề.?! Cùng nhau châm cứu nha các mem! Haheha!!

Tduy

Hôm bữa test rất ok nhưng ko dùng, nay cài lại test kỹ hơn, now u! Nó bị trừ ngày mặc dù copy đè hay read??? Chỉnh ngày lên xuống, lúc trail giàm lúc như cũ?! Bó tay, nghĩ mệt rãnh tính?!! Mà nè pxinh, you is boy or girl OR ...? muón biét thiệt! HeheHa

manhtu

Hôm bữa test rất ok nhưng ko dùng, nay cài lại test kỹ hơn, now u! Nó bị trừ ngày mặc dù copy đè hay read??? Chỉnh ngày lên xuống, lúc trail giàm lúc như cũ?! Bó tay, nghĩ mệt rãnh tính?!! Mà nè pxinh, you is boy or girl OR ...? muón biét thiệt! HeheHa

6681 để read-only chỉnh thời gian tăng giảm đều vẫn nguyên 14 ngày trial

phuonxinh

Bác manhtu từng Việt hóa Ultra rùi thì làm cái này đi.
Em kiếm mãi mà chưa thấy cái font ảnh bác nói, đã đọc lại cả các bài về ultra , down ultra về xem . Vẫn chưa tìm dc cách.
Thử thay đổi cả tệp config cũng vô hiệu

Tduy

Ok rồi ! heheha ! Mem nào siêu về Việt hóa xử nó đi!! Hehe! Thank tất cả!

anglelove_199x

hình như phuonxinh là LES hay sao ý nhỉ? lần đầ tiên tham gia vào forum thì mọi người nói phuonxinh là gỉl.nhưng chắc giờ thànnh ẤY rồi
HIHI.thôi.mau mau vh pm này cho anh em xài nào

DreamLand

Ok rồi ! heheha ! Mem nào siêu về Việt hóa xử nó đi!! Hehe! Thank tất cả!

HIHI.thôi.mau mau vh pm này cho anh em xài nào
Đọc kỹ lại đi các bạn, anh em đang gặp khó khăn đấy, mau sao được :p
hình như phuonxinh là LES hay sao ý nhỉ? lần đầ tiên tham gia vào forum thì mọi người nói phuonxinh là gỉl.nhưng chắc giờ thànnh ẤY rồi
Đồng chí này đừng nhận xét một cách bừa bãi trên Forum như vậy nhé X_X

cfbl1111

cứu em em dung n72 cài thử trình này rồi xải hết 14 ngày lun giờ xem lại không có file threads.lop
and smartdev.srv
and datacount.bi có mỗi clockapp giờ sao đây

phuonxinh

... lúc reg nick vào 4rum do ko để ý nên bỏ quên "g", mình là boy or girl thì mọi người đóan xem, chỉ đc đoán 1 trong 2 ,ko đc chọn cả 2 đâu nha, hehe...
sao tìm trên mạng hoài mà ko thấy bộ font ảnh đó nhỉ. cũng ko hiểu nó là j nữa, gà ko hiểu về font chữ 1 tí nào

phuonxinh

A nói:
cứu em em dung n72 cài thử trình này rồi xải hết 14 ngày lun giờ xem lại không có file threads.lopand smartdev.srv and datacount.bi có mỗi clockapp giờ sao đây
Ko quan trọng, bạn cứ down cái dataphotobook.zip ở bài #1 về, giải nén lấy các file, thử chép tệp smartdev.srv vào data làm theo hướng dẫn rồi mở photobook ra kiểm tra xem 14 ngày đã đc phục hồi chưa. Nếu chưa thì thử tiếp vời tệp Theards.lop xem sao.