• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Lucifer {C6 v20 => 5800 V52} (Update)

thanhtamlx

Cái Tùy chọn mình ko bị lỗi. Đúng là ko thể update lên trình nghe nhạc v15.2 nhưng nó có đầy đủ tính năng như v15.2, kể cả hiển thị lời bài hát

La nhi, minh format the nho roi format may nhung van bi

Mình cài dùng bình thường mà, có lỗi gì đâu, lỗi duy nhất là không đăng nhập được tài khoản Nokia khi vào Ovi map 3.06

To ANTHER:
Mình phát hiện lỗi này rồi: Nếu máy ở ngôn ngữ tiếng Anh thì không sao nhưng chuyển sang ngôn ngữ tiếng Việt thì bị lỗi này. Anther giúp mình nhé! Thanks!

Anther1991

To ANTHER:
Mình phát hiện lỗi này rồi: Nếu máy ở ngôn ngữ tiếng Anh thì không sao nhưng chuyển sang ngôn ngữ tiếng Việt thì bị lỗi này. Anther giúp mình nhé! Thanks!

Bạn đọc Lưu ý bên trên chưa. Chỉ nên dùng ở tiếng Anh thoy ;;)

chetvislo1

vừa flash bản này x0g
đang test

vùa JAF x0g bản v4 bỏ liền vì cái hiệu ứng theme cũ chuối
mở cũng như k mở

OverYou

=)) Cái này thì ko trách được! Chỉ trách là với cái hiệu ứng nghèo nàn như vậy mà uống pin ác wa! ~X(

Anther1991

vừa flash bản này x0g
đang test

vùa JAF x0g bản v4 bỏ liền vì cái hiệu ứng theme cũ chuối
mở cũng như k mở

Không dùng thì thôi đừng nói lời cay đắng. Hiệu ứng đấy là hiệu ứng symbian^3 đang hot ở diễn đàn nước ngoài đấy
=)) Cái này thì ko trách được! Chỉ trách là với cái hiệu ứng nghèo nàn như vậy mà uống pin ác wa! ~X(

Vậy thì cái hiệu ứng hoa lá bay còn ngốn pin ác nữa. Tui thì chẳng bật hiệu ứng gì cả, cho nhanh và pin thì toàn từ 2 đến 3 ngày mới sạc

OverYou

Không dùng thì thôi đừng nói lời cay đắng. Hiệu ứng đấy là hiệu ứng symbian^3 đang hot ở diễn đàn nước ngoài đấy

Vậy thì cái hiệu ứng hoa lá bay còn ngốn pin ác nữa. Tui thì chẳng bật hiệu ứng gì cả, cho nhanh và pin thì toàn từ 2 đến 3 ngày mới sạc
Ko có hiệu ứng gì thì nhàm wá bro! Nói thật là CFW này chỉ thiếu mod đỡ hao pin nữa là chuẩn luôn. Mình giờ chỉ thích 1 CFW C6 với hiệu ứng đơn giản như này + pin trâu nữa là ok xài cố định luôn :D

kitafung

Ko có hiệu ứng gì thì nhàm wá bro! Nói thật là CFW này chỉ thiếu mod đỡ hao pin nữa là chuẩn luôn. Mình giờ chỉ thích 1 CFW C6 với hiệu ứng đơn giản như này + pin trâu nữa là ok xài cố định luôn :D

Mod thêm vào đi bro ^.^

OverYou

Sao cái Ovi Maps ko dùng được nhỉ? Vào là lại bay ra ngoài :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 32 minutes:

Buồn chẳng có j làm nên post mấy pics lên đây cho các anh em koi chơi :D

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

a trích dùm e cái theme Symbian^3 Black nhé !
Dễ thoy Hải, Hải dzô forum.dailymobile.se rồi vô phần S60v5 tìm trong phần theme S60v5 chọn topic có tựa đề là: Theme Symbian^3 by Rugge ! Theme đó nó mod cả thanh media bar lun, xài ok. Giải nén ra chỉ có 1Mb :D tìm ko thấy thì để a gửi cho sau nha!

Chỉnh sửa cuối:

tuoitre

chết rồi .. giờ làm sao để mình import với export danh bạ ra bây giờ bạn ơi ??? hok le add từng người lại 1 hả bạn :-<

kitafung

chết rồi .. giờ làm sao để mình import với export danh bạ ra bây giờ bạn ơi ??? hok le add từng người lại 1 hả bạn :-<

Dùng Nokia Suit đồng bộ lại danh bạ rồi flash, xong lại đồng bộ để phục hồi danh bạ. :D

tuoitre

ờ cám ơn nhá .. mình import được rồi ... hôm qua k hiểu sao cái pc suite k import đc .. hum nay lại import đc :)

OverYou

:D lần sau nhớ copy hết danh bạ vào bộ nhớ SIM rồi Flash thoải mái!!!