• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

coc3k

Member
a vũ cho em cái mod killme, photo browser, s-clear, zahazam, win zip của bản này đi a. thank a

kUr05h10

thì bạn cũng nói rồi thôi. đừng so fw gốc với cfw. nếu bản nào pin trâu hơn bạn có thể thử
Biết là thế nhưng mình muốn coi mọi người dùng bản này có ai như mình không (dùng CFW tốn pin hơn FW) , chứ bản này mình ghiền quá , không thích dùng FW gốc nữa

Luu_Tan_Vu

Biết là thế nhưng mình muốn coi mọi người dùng bản này có ai như mình không (dùng CFW tốn pin hơn FW) , chứ bản này mình ghiền quá , không thích dùng FW gốc nữa

vậy thì k, vì nếu nghe gọi thấy tầm 3 ngày, có người 4,5 ngày, tệ thì 2 ngày

kUr05h10

vậy thì k, vì nếu nghe gọi thấy tầm 3 ngày, có người 4,5 ngày, tệ thì 2 ngày
Chết chết , không biết bị sao nhỉ , mình cài xong game và ứng dụng thì ram còn tầm 45, 46 MB, mình bật ofline đi ngủ sau khi ngủ dậy mất gần 10 % pin , để không xài tốn pin ầm ầm , mình có cảm giác có ứng dụng nào đó ăn pin , dù mình không xem phim hoặc có xem ( phim khoảng 1 tiếng) thì hơn 1 ngày vẫn hết pin.

Luu_Tan_Vu

Chết chết , không biết bị sao nhỉ , mình cài xong game và ứng dụng thì ram còn tầm 45, 46 MB, mình bật ofline đi ngủ sau khi ngủ dậy mất gần 10 % pin , để không xài tốn pin ầm ầm , mình có cảm giác có ứng dụng nào đó ăn pin , dù mình không xem phim hoặc có xem ( phim khoảng 1 tiếng) thì hơn 1 ngày vẫn hết pin.
bạn cài những gì máy mua lâu chưa

kUr05h10

Mình cài nhiều lắm, máy mua 7,8 mấy tháng rồi , xai FW gốc pin dùng cũng lâu , đôi khi còn một vạch có thể dùng nữa ngày đó ,mình cài mumsms , mcleaner ,nimbuzz, winrar , phím ảo vỉtual keyboard , python , xplorer,opera, mấy phần mềm đọc ebook , và khoảng 15 game. Bản FW gốc mình cài còn kinh khủng hơn nữa lại không sao( ứng dụng và game gấp đôi), ứng dụng chạy ẩn cũng gấp 2. Chắc bó tay rồi

kUr05h10

Mình xạc đầy pin lúc 5h tối , đến giờ là 11h trưa , không dùng bất cứ việc gì ngoài online 10 phút, , có người gọi đến máy báo pin yếu và xuống còn 1 vạch nhưng vào nokia battery báo còn 67%, tắt nguồn một lúc bật lại thì lại đầy vạch, vào nokia battery báo còn 40%, tí nó lên lại 50% . Bó tay luôn, không biết phải làm sao nữa

Chỉnh sửa cuối:

hung160990

bản này bàn phím bấm số gọi có xoay ngang được không?
có bị lỗi vừa nhận cuộc gọi đến xong rồi ấn mở khóa phải vài giây sau mới được k?
thanks!

LoiPT

bản này bàn phím bấm số gọi có xoay ngang được không?
có bị lỗi vừa nhận cuộc gọi đến xong rồi ấn mở khóa phải vài giây sau mới được k?
thanks!
Bạn Flash là rõ thôi bản này được đánh giá là Good

haichin

em FL bản này thấy khi có cuộc gọi đến thì lúc đầu 2 cái thanh trượt để trả lời và mở khóa bị lag một chút, nhạc chuông cũng giật đồng thời. có cách nào để fix ko hay chỉ mình em bị thôi nhỉ?

FanVurains

em FL bản này thấy khi có cuộc gọi đến thì lúc đầu 2 cái thanh trượt để trả lời và mở khóa bị lag một chút, nhạc chuông cũng giật đồng thời. có cách nào để fix ko hay chỉ mình em bị thôi nhỉ?
lỗi chung bạn ak! bạn them mod thanh trượt HD vào là hết thôi! trên topic có đây!

haichin

lỗi chung bạn ak! bạn them mod thanh trượt HD vào là hết thôi! trên topic có đây!
bạ có thể cho mình link luôn dc ko? Với lại thỉnh thoảng đang sử dụng màn hình tắt ngú phải gạt nút khóa bên hông mới dc bạn chỉ mình cách fix luôn nhé. Thank

shkhlm

bạn này dốg mìk nè. Mìk dùg tap to unlock