• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

LoiPT

em đã fix được cái mục lệnh thoại rồi cả nhà ơi! bản này hoàn hảo rồi. chỉ tiéc là hơi phí cục sạc thôi:(( chăc mấy ngày mới dùng 1 lần :))
Mở lại chứ Lỗi đâu mà Fix.
Các bạn dùng FW nên lưu ý. một số tính năng có thể do ngưòi cook có ý tắt đi đẻ tăng hiệu suất làm viêc của máy. tránh phiền phức vì không dùng đến mà lại tốn Ram ý :)
vậy nên mình nghĩ đừng gọi nó là lỗi. như Phím trả lời và kết thúc ý. :)

hedwig1993

Mở lại chứ Lỗi đâu mà Fix.
Các bạn dùng FW nên lưu ý. một số tính năng có thể do ngưòi cook có ý tắt đi đẻ tăng hiệu suất làm viêc của máy. tránh phiền phức vì không dùng đến mà lại tốn Ram ý :)
vậy nên mình nghĩ đừng gọi nó là lỗi. như Phím trả lời và kết thúc ý. :)
kích hoạt thế nào ???

coc3k

Member
cho mình hỏi ai có mod mà chữ danh bạ phía ngoài màn hình là icon còn ở trong menu vẩn là chữ danh bạ như thường không cho mình với. thank

LoiPT

cho mình hỏi ai có mod mà chữ danh bạ phía ngoài màn hình là icon còn ở trong menu vẩn là chữ danh bạ như thường không cho mình với. thank
trả lời ở hỏi đáp

minh_phuong_

anh Vũ cho em xin link dowload navi mới nhất với, e ko cài đc navi v1.3 plus, tội nghiệp e ko dow fw gốc dc nên ko flash dc , chán đời thật !!!!!!!

x4kio

hjx ai cho mình xin mod Swipe to unlock vs :( và bộ rule tự xoay unlock đ.c không vậy

bangphivan

Bạn nào chỉ cho mình cách thêm swipe unlock vào đi, bản này non-unlock bất tiện quá !

hoaiphiung

e thiết lập e-mail của e vào rồi..khi xóa thì nó cứ chạy oài chạy mãi mà vẫn ko xóa đc cái tài khoảng yahoo..! hjxhjx

p/s: a Fix luôn ko nhận cuộc gọi = phím xanh đi a V (bật trả lời = phím bất kỳ cũng ko đc, chỉ trả lời đc = phím menu)

biendt

sao bản này mình thêm mod tap to unlock mà khi plash xong,đến phần tét máy xong khởi động thì ngỏm lun nhỷ.mặc dù mình chỉ thêm 1mod này thui.mà plash đi plash lại mà vần bị như thế:((