• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTON V- CFW N97 MINI V12 19/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

kangnam

Vũ share cho mình xin
Conversation
Menu 3x4 và 2x6
Bàn phím s^3
Anna icon
của bản này nhé .. ..thanks .........

tonymerlin

mình vùă mới flash bản này ,cảm nhận ban đầu thấy khá tốt,nhưng mà có lúc mình vào cài đặt thị bị reset, và trong phần " cài đặt->điện thoại-> màn hình cảm ứng " thiếu không có cái bật tắt điều chỉnh mức độ rung khi mình chạm vào màn hình

Luu_Tan_Vu

a vu! vô tin nhắn bị mất cái mép bên phải vậy.huhuhu

ở menu có bị không?
mình hôm qua test thử thấy mất hết bên phải///....

vào tin nhắn bị mất 1 khúc bên phải...bấm bấm 1 hòi..menu vô không đc luôn..format rồi cũng thế
cái thanh đó mình xoá mà, thay theme là được
mình vùă mới flash bản này ,cảm nhận ban đầu thấy khá tốt,nhưng mà có lúc mình vào cài đặt thị bị reset, và trong phần " cài đặt->điện thoại-> màn hình cảm ứng " thiếu không có cái bật tắt điều chỉnh mức độ rung khi mình chạm vào màn hình
uh có thể bị reset lần đầu nhưng sau sẽ hết
cài đặt->điện thoại-> màn hình cảm ứng làm gì có mục đó, vào profile mà chỉnh

bom1973

anh vũ ơi. sao em cook mod chỉnh thời gian khoá phím + mod đèn lim dim của winmax zo mấy cfw n97 toàn hổg đc zay??:-/:-/:-/

M4_Vu0ng_001

anh vũ ơi. sao em cook mod chỉnh thời gian khoá phím + mod đèn lim dim của winmax zo mấy cfw n97 toàn hổg đc zay??:-/:-/:-/

mình cũng cho hết vào mà chả thấy lim dim đâu,có lẽ do ko biết chỉnh cái mod cài đặt thời gian khóa phím chăg?
chắc phải đọc lại mấy topic tổng hợp///