• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM Xem Phim Định Dạng Đặc Biệt RMVB (Trang 13)

Kojiro

Super V.I.P
Sửa được tên Pm thành RMVB_Player cho Pro rồi mà làm hoài thay cái icon không được, chán ghê :(

q630666

Em thấy đa số các video Phim,ca nhạc .... online trên mạng bây giờ hầu hết là định dạng FLV.Nên em thấy cứ dow FLV trên mạng rồi cop thẳng vào máy xem băngg phần mêm này là hay nhất.Vì FLV định dạng xem trên PC màn hình lớn nên khi xem bằng điện thoại em thấy rât nét va âm thanh cũng hay.

xiah_pro

That su la 3gp coi khong net . Minh cam thay dung dien thoai xem phim tot nhat la mp4 voi avi . Con rmvb minh cam thay cung dc lam . Nhu ma co mot so dien thoai nhu s4 thi ko coi dc rmvb

Posted via Mobile Device

Bạn dùng thử trình Ultra 3GP Converter chưa??? cái này tuy là đổi sang 3GP nhưng dùng code Xvid nên xem nét kô thua gì AVI...mà dung lượng lại vừa phải...

AndyCuong

Supper Moderators
mình vừa download về thấy 3GP Converter chuyển 3gp chỉ có 23.976fps thôi , như mà MP4 với AVI OR RMVB thì có thẻ Converter tới 30fps , mình thấy 3gp luôn luôn không bàng MP4, AVI , RMVB . bạn thử Download link dưới này xem đi , với thử converter .

Host Megaupload

Link Download http://www.megaupload.com/?d=7DRFBHMD

Host Mediafire

Link Download : Part1

http://www.mediafire.com/?vzdyumiwgny

Link Download : Part2

http://www.mediafire.com/?mmodxzz1jgj

Link Download : Part3

http://www.mediafire.com/?ylxttyzwtni

Link Download : Part4

http://www.mediafire.com/?00kwzn2tynx

l_hoang_nam1

Lần sau ai k biêt rõ thì đưng to môm nhé.rõ rang n81 xem măc đinh đươc rmvb.
Mà a ơi sao e k thâý CorePlayer.a chỉ rõ hơn đươc k?

nctriagf

[New] Media Run - Xem Phim Định Dạng RM Và RMVB

Hầu hết các định dạng khác như avi,mp4,Flv... đều đã được giải quyết và xem ngon lành trên dế yêu của bạn.Định dạng RM và RMBV tưởng như là không thể,chỉ có thể xem trên máy tính,thì nay với PM dưới đây.Các bạn sẽ thoả mãn được nhu cầu đó.Xem rất mượt và không bị giật nhé.Dù mở file có dung lượng đến 1G >:)
N95 8G Tested thông qua
Trước mắt chỉ hỗ trợ các đời máy: FP1 thôi nhé:
Nokia 6124 classic
Nokia N82
Nokia N95-3 NAM
Nokia E51
Nokia N95 8GB
Nokia N81
Nokia N81 8GB
Nokia 6121 classic
Nokia 6120 classic
Nokia 5700 XpressMusic
Nokia 6110 Navigator
Nokia E90 Communicator
Nokia N76
Nokia 6290
Nokia N95

Hướng dẫn cài đặt:
1.Cài file pips_nokia_1_3_SS.sis vào trước
2.Cài file Run.sis
3.Biểu tượng Run hơi xí một tí( Lười chưa Mod lại).Các bạn ấn chạy nhìn hình dưới.Đến chỗ để File và xem

Cho mình hỏi PM này có nghe được FM 99.9 online không?
Nghe tại địa chỉ mms://221.132.37.15/fm

Cám ơn

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi PM này có nghe được FM 99.9 online không?
Nghe tại địa chỉ mms://221.132.37.15/fm

Cám ơn

Nghe FM gì bạn :-?? ghi rõ ràng là PM dùng để xem các phim định dạng RMVB, RM mà.

nicknguyen1980

Bản mới cập nhật ngày 19-01-09

bản cập nhật ngày 19-01-09
tuy bản mới nhưng vẫn chưa tua nhanh dc,vậy phải hi vọng bản sau cải thiện dc vấn đề này 8-|

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Bản này chỉnh được tiếng rùi mà, bấm nút lên hoặc xuống để tiếng to hoặc nhỏ! tiếc là cái Icon xấu quá, mình đang tìm cách mod xem sao!?

thanhlonely

Mình chả hiểu mọi người cài phần mềm này vào máy làm gì, phần mềm chơi video mặc định theo máy đã hỗ trợ định dạng này rồi cơ mà. Máy mình N82 v30 play ngon lành

dung1291985

Mình chả hiểu mọi người cài phần mềm này vào máy làm gì, phần mềm chơi video mặc định theo máy đã hỗ trợ định dạng này rồi cơ mà. Máy mình N82 v30 play ngon lành

=))=))=)) định dạng gì, máy bạn chơi đc rmvb?? :-/:))

Kojiro

Super V.I.P
Bản này chỉnh được tiếng rùi mà, bấm nút lên hoặc xuống để tiếng to hoặc nhỏ! tiếc là cái Icon xấu quá, mình đang tìm cách mod xem sao!?

A làm hoài mà sao chẳng được icon, dù icon khi xem bằng EasyMif là hình của mình nhưng nó ko hiện lên trong Menu, quái :-?

thanhlonely

=))=))=)) định dạng gì, máy bạn chơi đc rmvb?? :-/:))

Tôi chẳng hiểu ông này cười cái gì??? Máy tôi N82 v30 chẳng cần cài thêm cái gì vẫn play được *.rmvb ngon lành. Tôi nghĩ cái này cũng bình thường thôi vì định dạng này do real media phát triển, mà phần mềm đi kèm với máy là real player.
Thế nên tôi chẳng hiểu nên cài thêm cái phần mềm này để làm gì. Xem bằng phần mềm mặc định cũng không tua được mà bằng phần mềm này cũng có tua được đâu

Kojiro

Super V.I.P
Tôi chẳng hiểu ông này cười cái gì??? Máy tôi N82 v30 chẳng cần cài thêm cái gì vẫn play được *.rmvb ngon lành. Tôi nghĩ cái này cũng bình thường thôi vì định dạng này do real media phát triển, mà phần mềm đi kèm với máy là real player.
Thế nên tôi chẳng hiểu nên cài thêm cái phần mềm này để làm gì. Xem bằng phần mềm mặc định cũng không tua được mà bằng phần mềm này cũng có tua được đâu

Bạn có thể up file rmvb máy bạn xem được lên cho mọi người test không? Trước giờ chưa thấy máy nào mặc định xem được rmvb cả, thông tin này mới. Chia sẻ nhé!

MinhThang

Manager

Hai bác này phải có 1 bác nhầm hoặc chưa biết về địng dạng rmvb, bình tĩnh các bác nhé, đưa ra kết quả cuối cùng để anh em hiểu biết thêm.=D>=D>=D>