• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM Xem Phim Định Dạng Đặc Biệt RMVB (Trang 13)

CongVoi

Super V.I.P
Mỗi bản là 1 hình con cún khác, cái Icon thì tác giả vẫn chưa chịu làm, cả tua Phim cũng ko đc, mà sao xem trên N95 cũng bị giật giật nhỉ :-/

Mấy ông tàu thi thoảng chỉnh lại 1 tẹo,rồi bảo là bản mới.Chả biết khi nào là bản chính thức cả :-??:-??

nicknguyen1980

Run update 22/01/09

run update 22/1/09

tìm hoài k thấy topix cũ ở đâu nên mới lập topix mới

http://www.box.net/shared/2iob02b8et

con_dia

bạn ơi , cho minh hỏi , sao minh cài cả 2 phần mềm kia vào rồi , mà sau đó mình vào thẻ nhớ để mở mà tìm hoài là ko được là sao nhỉ . bạn chỉ giúp mình với .

Caominh171

bạn ơi , cho minh hỏi , sao minh cài cả 2 phần mềm kia vào rồi , mà sau đó mình vào thẻ nhớ để mở mà tìm hoài là ko được là sao nhỉ . bạn chỉ giúp mình với .

Là sao hả bạn,bạn nói mình ko hỉu cho lắm :-?
Nếu đã cài rồi thì bạn vào thư mục Applications mà tìm rồi mở lên thui :-/

con_dia

:) mình vào ứng dụng mở Run lên rồi nhưng open vào thẻ nhớ mà tìm hoài cũng ko được mấy cái link rmvb đó . rõ ràng là để nó ở ngoài rồi mà :-??

Caominh171

:) mình vào ứng dụng mở Run lên rồi nhưng open vào thẻ nhớ mà tìm hoài cũng ko được mấy cái link rmvb đó . rõ ràng là để nó ở ngoài rồi mà :-??

Có thể file chưa đúng đuôi *rmvb thì sao?Bạn kiểm tra lại thử

con_dia

máy mình là n95 8Gb , như vậy thì thông số như thế nào là chuẩn hả bạn :|

MinhThang

Manager
máy mình là n95 8Gb , như vậy thì thông số như thế nào là chuẩn hả bạn :|

Không phải là máy mình, mà là của Video đó bạn à. cũng như Flv có web thì chạy được, có web cũng Flv mà không chạy được.

vivataba

hì có 1 số video nhạy cảm đuôi RMVB tầm 1G có pác nào lấy pm riêng nha mình cũng chưa xem trên đt nên có thể sẽ phải conveter lại :)

CongVoi

Super V.I.P
RUN 12.3 Uplate

Bản cập nhật.Có thêm tính năng mới là:
Phím * để xoay hình,0 Cho đứng màn hình (Full Màn hình),# tắt hình ảnh,
Tự thích ứng Full với màn hình