• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

lamcuong

Đúng thế nhưng cái CR bạn đưa ko CR được ( đó là mình dùng ) nên mình vẫn mình vẫn chơi theo kiểu đổi ID thôi. Không biết bạn đã Test thử chưa ??? Nhưng mình dùng thì đúng như thế đó.

Cái Cr@ck đó mình đang chơi ngon lành mà bạn :-/? Đâu có cần đổi ID máy đâu :-/?
Chả là thế này: mình tải được bản đã Cr@ck của game này "Arcona Magi Medieval Heroes II v1.10 ARM XScale PPC2002 *Cracked*", mình cài vào máy chơi và không thấy dòng yêu cầu đăng ký xuất hiện (có nghĩa là nó đã được đăng ký), cứ thế mà chơi vô tư. Mình copy nguyên thư mục game đó ra thẻ nhớ chép vào máy của các bạn mình (không cần cài lại), họ cũng chơi vô tư chả cần phải đăng ký hoặc đổi ID. Mình thấy bạn caotung1988 hỏi đến nên mình copy file mh2_2002.exe up lên đây. Chả lẽ cái file đó không Cr@ck được sao bạn :-/??? Hay là còn thiếu file gì khác đi kèm :-/???
Hình mình chụp được trên máy đây:

HaChau

Super V.I.P
Thấy bác nncuong quảng cáo chơi Flash game hay quá nên tò mò muốn thử chơi xem thế nào. AE ai có trò chơi Flash hay hay hoặc địa chỉ download về cho mình xin nhé.

Thân!

lamcuong

Thấy bác nncuong quảng cáo chơi Flash game hay quá nên tò mò muốn thử chơi xem thế nào. AE ai có trò chơi Flash hay hay hoặc địa chỉ download về cho mình xin nhé.

Thân!

Chơi Flash (.swf) trên PPC hả? Cái này thì mình có khá nhiều :D.
Nhưng trước tiên máy PPC của bạn phải có cài sẵn chương trình hổ trợ đọc file Flash cái đã :D.
Chương trình chạy file Flash Bryht Flash Player v2.0 có thể tải tại đây:
http://rapidshare.com/files/13771952/bryht.rar
Chương trình hỗ trợ đọc file Flash Macromedia Flash Player 7:
http://download.macromedia.com/pub/flash/devices/pocket_pc/installers/fp7_ppc_en.cab
Cài xong 2 chương trình này rồi thì lên mạng tìm các file Flash (.swf) tải về chơi thôi :D (nhưng mình quên địa chỉ tải rồi).

Còn dưới đây là những games Flash khá hay mà mình sưu tầm được :D.

Escape
Một game bắn súng gốc nhìn người thứ nhất khá vui nhộn, nó giống game bắn súng Virtua Cop trên PC vậy.

AirHockey

AlienAttack
Lại một game bắn súng gốc nhìn người thứ nhất nữa.

Chúc vui! :)

kevin15112002

Bạn nào có Kêy cho cái trò FireHawk v1.20 thì share mình với,mình cứ chơi wa được vòng 1 là nó kêu đăng ký chứ không cho chơi tiếp.Thx much!

hoangtri

Mình muốn giới thiệu một game động não là Brain Master, nhưng không biết cách up lên, bác nào có quan tâm xin chỉ giúp.

Thanks

MrTrung

Mình muốn giới thiệu một game động não là Brain Master, nhưng không biết cách up lên, bác nào có quan tâm xin chỉ giúp.

Thanks

Bạn hãy vào Theread GAME SUY NGHĨ TÍNH TOÁN ĐAU ĐẦU rồi post bài lên. Nhưng xin lưu ý với bạn là Game được giới thiệu phải là Game có CR hoặc có code đầy đủ và phải có hình minh họa. Nếu dùng host ngoài để Up Game thì Host phải tốt. Thế đó bạn. Mình hy vọng bạn sẽ dóng góp được nhiều game cho PV.

HaChau

Super V.I.P
Nghe anh nncuong quảng cáo game flash hay quá nên bắt thèm :p
Anh em nào có biết link cho download trực tiếp thì cho mình xin nhé. Chứ dùng cách chạy rồi vào IE cache lấy thì oải quá.

lamcuong

Em có sưu tầm được một ít! Các bác chơi thử xem thế nào nhé!
Have fun!=D>

View attachment 52956

View attachment 52957

View attachment 52958

View attachment 52959

:D Nhìn các tên games Flash mà bạn up sao giống như các games Flash mà mình sưu tầm được và up bên www.thienlong.org quá. :D

Nghe anh nncuong quảng cáo game flash hay quá nên bắt thèm :p
Anh em nào có biết link cho download trực tiếp thì cho mình xin nhé. Chứ dùng cách chạy rồi vào IE cache lấy thì oải quá.

Bạn qua trang này xem và tải luôn thể nhé! :)) Vì mình lười up lại quá! :D
http://www.thienlong.org/forumvn/showthread.php?t=42887

Chúc vui! :)

ToanPDA

Game flash

Bác LamCuong nói cũng đúng! nhưng em có viết được ra game flash đâu. Em mà viết được thì anh em cứ tha hồ mà chơi nhòe.:D
Em chỉ up lên anh em đỡ phải đi tìm thôi!
Have fun!

ToanPDA

Yêu cầu game quản lý bóng đá

Các bác ơi!Có bác nào biết được game quản lý bóng đá khác Football director không!
Mình chơi trên PC thấy hay, giá mà....Thanks các bác nhiều

MrTrung

Các bác ơi!Có bác nào biết được game quản lý bóng đá khác Football director không!
Mình chơi trên PC thấy hay, giá mà....Thanks các bác nhiều

Bạn vào theread GAME CHƠI BÓNG ĐÁ TRÊN PPC tìm đi mình thấy bên đó có Football director 2006 đó.

ToanPDA

Quản lý bóng đá

Bạn vào theread GAME CHƠI BÓNG ĐÁ TRÊN PPC tìm đi mình thấy bên đó có Football director 2006 đó.

Ở đâu vậy bác, em tìm không thấy!híc :-?
:D
Thể loại này hiếm thật!
Dù sao cũng cảm ơn bác!

yenphuong111

tất cả rom giả lập SNES

xin các bác giúp đỡ cho phương xin các rom của snes với ạ...tìm hoài mà ko biết ở đâu nên xin mở cái topic này,nếu ko được nhờ mod xóa hộ hé hiiiii thanks

Các bác cho em hỏi trên PPC có game đào vàng giống như trên PC không nếu có thì down ở đầu em dùng O2 Orbit w2005 hoặc cho em cái dành cho O2 XDA IIi dùng w2003se em cảm ơn các anh rất nhiều

Các bác cho em hỏi thêm có Game cá ngựa trên PPC không giống như trên PC đấy nếu có bác post cho em nhé . thanks nhiều lắm
Em lại làm phiền các bác rồi , các bác cho em hỏi Game quản lý bóng đá 2007 đã có trên PPC chưa em nghe nói có bản 2004 rùi thì phải nhưng em không biết down nó ở đâu bác nào có chia sẻ cho em với . thanks nhiều

Last edited by a moderator: