• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

humiho

bác có cái game nào mà thể loại tycoon đại loại như là nuôi hay xây dựng cái gì đó mà khi tắt máy nó vẫn tiếp tục :D
Trò Lemonade tycoon 1.0.2, kinh doanh nước giải khát cũng rất hay đấy bạn. Bạn phải vận dụng kiến thức kinh doanh tổng hợp (vd: nhu cầu khách hàng, điều kiện thời tiết, cách pha chế, nâng cấp thiết bị, quảng cáo…) để làm sao kinh doanh mặt hàng “nước chanh” của mình có lãi nhiều nhất (với điều kiện bạn phải có vốn tiếng Anh kha khá !!)

LINK DOWN

voxin

Bác nào có phần mềm PocketXb của bác Phạm Hồng Nguyên, cho em xin với nhá!
Thank a lot!

xuandung11a2

Well-Known Member
Xin hỏi mọi ngừời ai có game chơi bằng camera ko ạ?Nếu có thì cho mình xin.Thanks,please.

THCN

Có bác nào có game PICACHU cho PPC WM5 QVGA 240X320 cho mình xin với, mình tìm mãi mà không gặp!

antiloving

mình đng cần game kamasutra 3D . hùi trước trên pdaviet có post ùi m à link die ráo trọi, bạn nào có up lên nhe.

nhathuy

Có bác nào có game PICACHU cho PPC WM5 QVGA 240X320 cho mình xin với, mình tìm mãi mà không gặp!

Nó ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=322701&postcount=18

mình đng cần game kamasutra 3D . hùi trước trên pdaviet có post ùi m à link die ráo trọi, bạn nào có up lên nhe.

Bạn qua bên Box phần mềm tìm xem nhé. Mình nhớ là có người đã post bên đó. Hình như trong sub box MULTIMEDIA thì phải. Thử tìm kỹ lại xem nhé!

abcdef1088

Cho em hỏi máy em có cài một số game của Astraware đa số là file .CAB số ít còn lại em tìm tùm lum trên các diễn đàn thì được mấy cái file .exe (chạy được trực tiếp trên thẻ nhớ).Còn các game file .CAB thì phải cài vào bộ nhớ của máy (mặc định mà). Sau khi cài xong rồi hình như tốc độ xử lí máy chậm lại thấy vậy nên em đành copy các trò trong máy /Programs/Astraware lôi qua bên thẻ nhớ thì có một số trò chạy được còn một số thì không ???

nhathuy

Cho em hỏi máy em có cài một số game của Astraware đa số là file .CAB số ít còn lại em tìm tùm lum trên các diễn đàn thì được mấy cái file .exe (chạy được trực tiếp trên thẻ nhớ).Còn các game file .CAB thì phải cài vào bộ nhớ của máy (mặc định mà). Sau khi cài xong rồi hình như tốc độ xử lí máy chậm lại thấy vậy nên em đành copy các trò trong máy /Programs/Astraware lôi qua bên thẻ nhớ thì có một số trò chạy được còn một số thì không ???

Bạn có thể cài trực tiếp qua thẻ nhớ mà, cài vô main rồi lại copy qua thẻ nhớ làm gì cho mất công.

demon151

các bác cho em hoi~ , em cop cái finalburn vài thẻ nhớ rùi , h e mún chơi neogeo trên đó nhưng mà e lên down rom neogeo về rùi cop vào phần roms thì nó hok hiện ra cho em chơi , các bác giúp em với

dieptit

Bạn có game bắn trứng khủng long Dynomite cho QVGA cho mình xin với, mình cảm ơn nhiều