• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 2.12 phiên bản 2010

Phiên bản tiếng Việt

Tải về từ 4shared

Chỉnh sửa cuối:

quangtuan13

cho em hỏi nếu muốn thay ứng dụng xem hình bằng 1 ứng dụng xem hình khác được hoặc thay vào đó là Ttpod được ko anh

cho em hỏi nếu muốn thay ứng dụng xem hình bằng 1 ứng dụng xem hình khác được hoặc thay vào đó là Ttpod được ko anh

Trong phiên bản danh sách thì vô tư
Còn ở 2 phiên bản XP và Icon thì bạn tự thay bằng cách dùng Siêu dịch
mở tệp XP.PYC và CHART.PYC để sửa lại đường dẫn

Phần mềm này cá nhân hóa mobile của bạn nên tự bạn phải làm lấy.

danghau

Yesss! Phiên bản đầu năm mới này là may mắn lém đó.Thank0u and HAPPY NEW YEAR! Chúc Pdaviet luôn phát triển và có nhìu soft,game hay! Chúc cho riêng mình sang năm mới sẽ đc đổi máy mới!

Posted via Mobile Device

anhcoj

Trong phiên bản danh sách thì vô tư
Còn ở 2 phiên bản XP và Icon thì bạn tự thay bằng cách dùng Siêu dịch
mở tệp XP.PYC và CHART.PYC để sửa lại đường dẫn

Phần mềm này cá nhân hóa mobile của bạn nên tự bạn phải làm lấy.

Rất vui khi thấy vothien trở lại,năm mới nói chuyện mới,rất mong võ thiện cống hiến nhiều hơn nữa cho ae pda.Đang onl đt thank sau ha.
Posted via Mobile Device

fix lại link đi vothien. Ko dow đc từ đt àh.
Posted via Mobile Device

Blog Opera hỗ trợ duyệt cho Mobile nên down OK bạn ạ

Posted via Mobile DeviceTải về bung ra nó báo là file corupter rồi Thiện ơi. Mình tải và on line bằng dđ. Lúc nào bắng pc thank bạn sau

Bạn nên down lại nhé. File trên 3MB nên down từ PC cho ổn định

anhcoj

Blog Opera hỗ trợ duyệt cho Mobile nên down OK bạn ạ

ưhm. Mình bít , nhưng hiện tại mình dow= opera 8.65 ko tìm thấy liên kết. Chỉ có thấy mấy ảnh mà thôi. Pda rất nhìu ae onl đt, nên có thể thì vothiên up thêm link 4shared, rất dễ dow với đt. Hì..
Posted via Mobile Device

hihoha

Well-Known Member
Sao ko cho thẳng cái link trên PV luôn bạn lại bắt ae đi vòng vèo,chỉ tội mấy ae on trên mobile8-|

ưhm. Mình bít , nhưng hiện tại mình dow= opera 8.65 ko tìm thấy liên kết. Chỉ có thấy mấy ảnh mà thôi. Pda rất nhìu ae onl đt, nên có thể thì vothiên up thêm link 4shared, rất dễ dow với đt. Hì..
Posted via Mobile Device

Sao ko cho thẳng cái link trên PV luôn bạn lại bắt ae đi vòng vèo,chỉ tội mấy ae on trên mobile8-|

Cài UcWeb để làm gì?
Có gan vào web bằng Mobile lại còn sợ lòng vòng!!!
http://files.myopera.com/vothienpda/blog/Python2.12_New2010.sis

DreamLand

Nhắc các bạn chú ý quay lại chủ đề nhé :)
Chúng ta nên cư xử hòa nhã với nhau hơn !
Chúc các bạn vui vẻ !

kakalot29307

bạn ơi! thèng này ngông thế nhỉ.sao nó ko cút khỏi pda đi cho ae đỡ ngứa mắt nhỉ...cái loại người này thì đi 4rum nào ae cũng ghét.thèng này cần học 1 lớp cấp tốc về ứng xử.nó mà giỏi như NTD thì nó coi ae trên pda này như cỏ và rác.

thôi thôi van nài các ông đi đúng chủ đề giùm cái .YÊU CẦU MOD XÓA HẾT NHỮNG BÀI CÓ TÍNH CHẤT KHIÊU KHÍCH TRÊN NHÉ .một pm hay như thế này mà các ông lại đi cãi nhau phí thật