• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 2.12 phiên bản 2010

nguyenthequan6681

Topíc này vắng hết chuyên ja nên pùn wá a !. Chắc lại đang tu luyện để cho ra siêu pm đây, hihi anh em ráng đợi nhé, sốt cả ruột...!!@Cố lên các pro ơi

nhocyeu055

Em mới xài dt ko pít máy có cài python ko các pro ui.Neu e mún cài cái này lam sao.Co phải xóa python cu ko.Thaks các pro.Giup em zoi.

DreamLand

Em mới xài dt ko pít máy có cài python ko các pro ui.Neu e mún cài cái này lam sao.Co phải xóa python cu ko.Thaks các pro.Giup em zoi.
Yêu cầu phải cài python mới sử dụng được bạn ạ. Máy chưa cài thì ko có sẵn Python đâu !

DreamLand

làm sao để thay ảnh nề desktop của phiên bản winxp vậy?
Xem thông tin hướng dẫn trong phần mềm nhé bạn !
7610 xài đc hem vậy mấy huynh ?
Xài tốt bạn à !
Test thử là biết ngay mà !
Yêu cầu đã cài Python và Module pack!

N7610_rb

Mình cài trên 7610 báo không đủ bộ nhớ, máy cong hơn 4Mb, thẻ miễn bàn.......help me

tuyenb

Thôi bác nào hứớng dẫn cụ thể với dòng os7 bộ nhớ máy ít thì có cài đc ko? Nếu cài đc thì phải làm thế nào. Em kết cái này lâu lắm rùi. Thank nhiều!

DreamLand

Thôi bác nào hứớng dẫn cụ thể với dòng os7 bộ nhớ máy ít thì có cài đc ko? Nếu cài đc thì phải làm thế nào. Em kết cái này lâu lắm rùi. Thank nhiều!

Dùng cho cả dòng S60 nhé bạn !
Bạn cứ cài đặt bình thường, nếu báo không đủ bộ nhớ thì dùng Sisboom bung ra chép vào thẻ nhớ.
Hình như bạn không có thẻ thì đừng nên dùng, vì nó dung lượng lớn :D

tuyenb

Thank nha. Nhưng em bung rùi chép file vừa bung vào e/system/app/ . Xong em phải làm j nữa . Em chẳng thấy # gì cả. Em dùng 3230. giúp em đi!

DreamLand

Hic mình cũng đang dùng V2 mà :)
Thay vì cài đặt thì bung gói chép vào theo đúng thư mục vẫn sẽ dùng được như thường (nếu Python Module đầy đủ ) :D
Nó cũng sẽ hiện icon trong Menu.

jimmyvn88

Dreamland dùng s9 rùi bỏ rơi anh em v2 rùi sao? Giúp em đi.

hơ hơ,S9 nòa thế. chỉ có S60 3rd thui, còn Symbian OS9.x nha
@ Dreamland: đã update FW mới chưa, mình chưa có tg nên chưa up đc, cho ý kiến về FW mới đi

tuyenb

Chắc em ko có duyên với cái này rùi cài hoài ko đc.Em dùng sistail kiểm tra python1.45 va mudulpack 1.33 đêu ko lỗi. Nhưng khi xem thông tin đt thì lại báo là dòng os8 mà máy cuả em là 3230 chẳng hiểu. . cũng cảm ơn bác nhiều. Quả thực bác rất tâm huýêt với diễn đàn.

DreamLand

@ Dreamland: đã update FW mới chưa, mình chưa có tg nên chưa up đc, cho ý kiến về FW mới đi
Bên Box Thảo luận kinh nghiệm có vài anh em up thành công rồi, nghe bảo chạy ổn lắm. Mình cũng chưa update nữa, để vài hôm nữa làm luôn :D
Chắc em ko có duyên với cái này rùi cài hoài ko đc.Em dùng sistail kiểm tra python1.45 va mudulpack 1.33 đêu ko lỗi. Nhưng khi xem thông tin đt thì lại báo là dòng os8 mà máy cuả em là 3230 chẳng hiểu. . cũng cảm ơn bác nhiều. Quả thực bác rất tâm huýêt với diễn đàn.
Chia bùn cùng bạn, thật sự mình cũng hok có cách nào hơn @'@