• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 2.12 phiên bản 2010

Thangnd31082

Ban oi,sao minh cai python thi may bao "memory low delete some data" la sao vay ban.Minh dung may N6600,sorry vi bo go tieng viet cua minh bi loi chua chep lai duoc

Nghĩa là : " Bộ nhớ thấp xóa bớt dữ liệu" bạn xem có cài gì trên máy không thì gỡ bớt ra hoặc xem trong lúc cài có chạy chương trình nào hay không thì đóng vào, cài đã rồi chạy tiếp !

thusinhbuon

cái này cài lên máy hay thẻ là tốt hả các mod , và khi em cài phần mềm này vào thì có phải xóa PYTHON 1.45 FULL của anh Dũng di ko ạ !

DreamLand

cái này cài lên máy hay thẻ là tốt hả các mod , và khi em cài phần mềm này vào thì có phải xóa PYTHON 1.45 FULL của anh Dũng di ko ạ !

Cài lên đâu cũng dùng tốt bạn à! Tốt hơn thì cài lên thẻ !
Phần mềm này cần Python để chạy nên đừng xóa :D

hongle516

vothien12345 cho mình hỏi phần mềm này chức năng của nó là gì vậy? Mình gà quá không biết gì hết à? Nhìn hình cũng không hiểu luôn

cho mình hỏi bản này có j khác bản 3in1 2009 cực đỉnh ko

Đây là bản nâng cấp xịn hơn, vì mới đầu năm 2010 nên chưa có cực đỉnh cho 2010:D.

Đã có 2 phiên bản mới liên tiếp được cập nhật trong những ngày qua nhưng Vothien đã chuyển sang dùng OS9 nên không có thời gian cho v2 nữa:D

hanamyb

anh vothien có thể tách ra làm 2 file được ko, trên 3M máy 76 hình như ko cài được, toàn báo " memory low..." thôi

hanamyb

DreamLand chi gium minh voi, minh cung bung no ra rui nhung ko bit lam the nao nua, ban cho the hướng dẫn chi tiết hơn được ko, mình mới dùng Python mà

DreamLand

DreamLand chi gium minh voi, minh cung bung no ra rui nhung ko bit lam the nao nua, ban cho the hướng dẫn chi tiết hơn được ko, mình mới dùng Python mà
Bạn nhớ điền dấu đầy đủ nhé !

Tải phiên bản Sisboom [25\11] Sisboom v.6.40_EDIT_Final_VI

Sau khi cài xong Sisboom bạn mở lên chọn option -> Bung gói -> Mở một tệp tin.
(Nếu chọn xem trước tệp tin thì chi có thể xem đường dẫn thôi)
Tìm đến đường dẫn chứa Python phiên bản 2010 và Chọn OK.
Đợi nó hoạt động xong ( Hơi lâu với tệp dung lượng lớn) thì Copy các file vừa giải nén được vào theo đường dẫn . Ví dụ : !\System\Apps\....
Lưu ý : ! ( Dấu chấm than) là ổ đĩa chứa các tệp tin(bạn nên Copy vào ổ E) :D

phuonxinh

Cái này cài đặt xong nó ngốn mất của em hơn 20m, mở ra lại không có một app python nào tích hợp ở trong đó, không lẽ lại phải thiết lập đường dẫn đến cảc ứng dụng con...

Cái này cài đặt xong nó ngốn mất của em hơn 20m, mở ra lại không có một app python nào tích hợp ở trong đó, không lẽ lại phải thiết lập đường dẫn đến cảc ứng dụng con...

Gì mà 20Mb! Bung ra tầm trên 6MB thôi (Có đủ app trong đó). Khuyên dùng UnMakeSIS mà bung cho nhanh.

phuonxinh

linh dje ruj anh oj !

Link vẫn tốt mà bạn, ảnh màn hình mìn vừa test nè

thuyenb1

em dow được rồi nhưng ko cài được. có phải remove bản trước ko anh?

thuyenb1

thanks anh nhju em down đc rùj. cho em hỏi nếu muốn thay ảnh nền của phjên bản winxp ngoàj nền mặc định và nền màu xanh bliss thì làm thế nào vậy? em chọn thay ảnh nền / chọn hình ảnh máy báo chọn hình desktop !